ผมรูสึกว่าล้อหน้าของผมมันแบะเข้าข้างใน ทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ย่องมาแซง, 18 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ย่องมาแซง

ย่องมาแซง New Member Member

102
    22
    0
    ผมรูสึกว่าล้อหน้าของผมมันแบะเข้าข้างใน ทำไงดีครับ ไปตั้งศูนย์หลายที่แล้วก็ไม่หายช่างบอกว่ารู้นี้ตั้งไม่ได้ เห็นว่าร่นนี้ไม่มีตัดปรับมุม แกมเบอร์ แล้ว เพื่อนๆแก้ปัญหาหรือพอจะมีวิธีแนะนำ ข้าน้อยอย่างไรให้ทำบ้าง ปวดหัวครับเวลาขับ แล้วรู้สึกช่วงล่างไม่ดี

2. Tora

Tora New Member Member

211
    24
    0
    แล้วรถรุ่นไหนล่ะครับ ปีอะไรครับ

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ถอดเอาน๊อต ยึดโช๊ค ตัวบน ไปกลึงออกซัก 2-3 มิล แล้วมาใส่ดูครับ

มันจะเลื่อนให้มุมล้อ ไปติดลบได้นิดหน่อย ครับ :D:D:D:D

4. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    เข้ามาดูเพื่อความรู้

5. tongmoun

tongmoun New Member Member

63
    24
    0
    Slide รูโช๊คแก้ได้ป่าวครับ

6. VAZABI

VAZABI New Member Member

321
    0
    0
    อืม.ครับปัญหาเดียวกันเลยครับแต่ของผมแบะข้างขวาครับลองทำมาทุกอย่างแล้วครับก็ไม่หายตอนนี้ว่าจะลองเปลียนดุมดูครับอาจจะเป็นที่คอม้าคดแล้วคุณขับรถรุ่นอะไรละครับของผม b13อะครับอย่าใจร้อนรีบทำอะไรมากมายนะครับมันจะหมดเยอะอะครับป๋มโดนมาแล้ว**เยอะแบบไม่น่าเชื่อครับ**ไปแต่ละอู่บอกไม่เหมือนกันหรอกครับแล้วบวกบูชช่วงลางลองเปลียนมารึยังถ้าเปลียนแล้วยังไม่หายลองเปลียนคอม้าดูครับผมก็ว่าจะลองดูเหมือนกันครับดีไม่ดียังไงลองมาโพสบอกกันมั่งนะครับ..............ขอหั้ยโชคดี เย้เย้เย้ มีเพื่อนแว้วววว

7. ย่องมาแซง

102
    22
    0
    ผมหากระทู้ผมตั้งนานวันนี้พึ่งมาเจอ แหม่ ตางาจริงๆเลยเรา

8. ตามพี่ติ่งไปเลยครับ...

9. ย่องมาแซง

102
    22
    0
    วันนี้ไป ทำมาหมดไป 980 บาทครับ

10. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    แล้วอาการที่บอกมาหายหรือไม่ครับ ช่างทำอะไรให้บ้างครับ

11. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    แอบมา

12. ย่องมาแซง

102
    22
    0
    หายครับ ช่าง สไลด์ รูโช๊ค 2 ข้าง เอา 500 ถ่วงล้อ 4 ล้อ เอา 200 ตั้งศนย์ 280 หมดไป 980 พอดี สบายกระเป๋าอีกแล้ว

1ST ถูกใจสิ่งนี้
  13. VAZABI

VAZABI New Member Member

321
    0
    0
    ดีจัยด้วครับทำไมหายง่ายจังแต่ก็ดีแล้วครับรบกวนบอกด้วยว่าไปทำที่ไหนมาอะครับ เดี๋ยวจาแอบไปทำมั่งอะครับขอบคุณครับ

14. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้