ไว้อาลัย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย pao@budda, 4 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pao@budda

pao@budda New Member Privilege

4
    0
    1
    ไว้อาลัยสุดซึ่งน้องชายลูกน้าครับแต่สนิทกันมากได้เส ียไปสักครู่นี้เองสาเหตุคราวๆมาจากโดนรถขับชนแล้วหนี ด้วยครับเมื่อคืนนี้แถว สภอ ช้างเผือกน้องชายคนนี้เปิดร้านรับสั่งอะไหล่แต่ง Ksr ชื่อร้านmoter Champ ไงก็นะครับกำใดใครก่อก็คงได้รับกำนั้นเองครับพี่น้องขับขี่ก็อย่าประมาท กันนะครั บ น่าจะเป็นสมาชิกมินิไบท์นะครับคงไม่ว่
    ากันนะครับ

2. .......

เสียใจด้วยนะครับ

3. pongsanun69

pongsanun69 New Member Member

2
    0
    0
    เสีย ใจ ด้วย ครับ

4. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    เอ้าเสียใจด้วยคน!

5. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เป็นหนึ่งในสมาชิกของMinibikesocietyของพวกเราเองครับ (www.minibikesociety.com) เท่าที่จำได้ผมเคยเจอเค้าครั้งเดียวเอง..คุณแชมป์เนี่ย..เมื่อวันที่นัดถ่ายรูปลงนิตยสาร...ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่เสียชีวิตและครอบครัวด้วยครับ

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ขอแสดงความ เสียใจอย่างสุดซึ้ง ครับ ! :cry:

7. kog-vigo

kog-vigo New Member Member

43
    0
    0
    เสียใจด้วยคนฮับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้