cusco comp-s

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย chiaw_ja, 25 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chiaw_ja

chiaw_ja New Member Member

6
    0
    0
    เพื่อนๆมีใครใช้โช้คcusco comp-sบ้างครับ ใส่แล้วรู้สึกแข็งไปรึป่าว ผมใส่แล้วรู้สึกช่วงล่างมันแข็งมากเลยอะ มีใครเป็นเหมือนผมบ้างป่าว

2. PRO - N1

PRO - N1 New Member Member

5
    0
    0
    Cusco แข็งสุดๆ คับแต่เกาะถนน:cool:

3. VinZa

VinZa New Member Member

21
    0
    0

ถ้าไม่ชอบจัยขายหรือแลกผมเพิ่มตังให้กะของผมป่าวคับเป็นtein nr นุ่มหนึบ :D

4. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    cuscoมันแข็งอยู่แล้วครับ
    ถ้าชอบหนึบๆลองดูพวงkayaba tanabe mugen koni ครับ

5. chiaw_ja

6
    0
    0
    ก็คิดอยู่นะ ขอเบอร์ติดต่อด้วยละกัน แล้วอยู่แถวไหนคับ เผื่อดูของด้วย

6. VinZa

VinZa New Member Member

21
    0
    0

อยู่แถว นนทบุรีครับ ของใส่อยู่ในรถเลยมาลองขับดูได้คับเบอร์ติดคับหากว่าพี่สนใจ 083-7777611 น้องวินคับ

7. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    ใช้อยู่ครับ รับรู้ทุกสัมผัสบนพื้นถนน เสียงบอยจ๊อยดังดีอีกด้วย

เจอถนนขรุขระ ต้องวิ่งเป็นเต่าคลาน แต่เกาะถนนสุด ๆ เข้าโค้งมันมาก

แต่ชักจะเบื่อแล้วเหมือนกัน อยากขับนิ่ม ๆ แระ

8. chiaw_ja

6
    0
    0
    แล้วเราจะใช้สปริงเดิมใส่กับโช้คตัวนี้ได้อะป่าวครับ ไม่ไหวอะแข็งมากเลย

9. TGC

TGC New Member Member

332
    1
    0
    ต้องลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้