อยู่แถวรังสิตในคลองจะไปติด LGP ที่ใหนดีครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ตี๋๐)ป, 4 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตี๋๐)ป

ตี๋๐)ป Guest

0
    0
    0
    ช่วยแนะนำด้วยครับ
    แล้วรถเก่าอย่าเราเครื่องเดิมๆ มันจะมีปัญหาหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

2. utaga

utaga New Member Member

74
    1
    0
    www.bigbuf.com ครับ ผมไม่เคยติดนะครับ แต่เห็นเขาบริการดี ราคาไม่แรงคับ

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ของผมไปติดแถวลำลูกกาครับ ไม่ทราบว่ารังสิตอยู่คลองไหนครับ ร้านนี้อยู่เส้นลำลูกกา เลยโลตัสไป เจอสามแยก เลี้ยวขวาเข้าเส้นนิมิตรใหม่นะครับ เลี้ยวขวาไปประมาณ 1 กม ครับ

ลองเข้าไปดูตามลิ้งนี้ก็ได้ครับ http://www.gasthai.com/boardsale/question.asp?page=4&id=4175

พอดีของผมอยู่กระทู้แรกเลยเจ้าของอู่เค้าโพสให้ ส่วนผมตอบกระทู้ที่ 80 ครับ

4. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ติดแล้วมีปัญหาแน่ๆ ครับ

ว่าเงินจะเหลือ เพิ่มมากขึ้น ไว้ซ่อม อย่างอื่นในรถต่อไป 55+

5. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ร้านที่พี่น้องไปทำมาก้อโอเคดีนะ ถูกด้วย

6. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ใช่ ครับ ร้านที่พี่น้องทำก็ดูโอเคดีนะครับ

7. Tee2Tee

Tee2Tee Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    ผมอยู่แถวคลอง 7 ธัญบุรี
    แต่นิมิตรใหม่ผ่านบ่อยๆด้วยจะลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้