เตรื่อง 5L อยากใส่ Header ช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย jassada, 27 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jassada

jassada New Member Member

24
    0
    0
    เครื่อง 5L 3.0EFI ครับ อยากจะใส่ Header ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าจะต้องทำยังไงบ้างและค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ขอบคุณมากครับ

2. CUTEMAN

CUTEMAN New Member Member

45
    0
    0
    ใส่เฮดเดอร์แสตนเลส เดินท่อ2" +หม้อพักมิตซูผ่า ก็น่าจะวิ่งดีขึ้นคับ ของผมสปรอทไรเดอร์ 5l ตัวเก่า ก็ไม่ค่อยวิ่งคับ ถ้าเซ็ตโบ ทำท่อหน่อยก็น่าจะขับสนุกดี เพราะเครื่องตัวนี้อึดอยู่แล้ว

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มาดูรูปน้องเสื้อส้มครับ...

4. jassada

24
    0
    0
    มีท่านใดจะแบ่งกันใช้บ้างครับ ขอราคาไม่แรงนะครับ ขอบคุณครับ

5. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ไม่รู้อะ เดิมๆๆ :D

6. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    แบ่งไรคับงงงง

7. jassada

24
    0
    0
    เฮดเดอร์แสตนเลส ครับ

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แบ่งน้องในรูปอ่ะ..ป่ะ???

9. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ตามน้องฟ้ามาดูน้องส้ม

10. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    555 มาดูด้วยคนอ่ะ

แล้วหาพักมิตซู มือ 2 ได้ที่ไหนอ่ะคับ

แล้วถ้าใส่พักตรง ของร้านทั่วๆ ไป จะวิ่งเหมือนกันไหมอ่ะ

ว่าเย็นพรุ่งนี้จะแวะ เข้าไปถาม ราคา เอดเดอร์ กะ พักตรงซะหน่อย แถวรังสิต

11. โต๋เต๋

590
    7
    0
    ผมไปใส่มาพักตรงมิตซู2000กว่านะนานแล้ว

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หม้อพักมิตซู มีข้อดีอย่างไรอะครับเอามาจากรุ่นอะไร....

13. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    หม้อพักดีเซลอย่าพยามยามหามือสองเลยครับ เขม่ามันเยอะจะตันเอา

14. โต๋เต๋

590
    7
    0
    ของไหม่ราคาไม่แรงคับคุ้มกว่าด้วย

15. ^BLUE_SODA^

307
    9
    0
    o เช เรย คับ เด่วลองดู

16. OA_2L

OA_2L New Member Member

154
    0
    0
    ถ้ารูเดียวกับกับ2แอล มาเอาเลย พันนึง 0875951502

17. jek_cub

jek_cub Member Member

47
    0
    6
    มี ของ 2L ถาใส่ได้ ขายให้ถูกๆครับ 4 ออก 2 ครับ

18. ^BLUE_SODA^

307
    9
    0
    เวงกำ งืมๆๆ ขายกันเพียบเรย ตอนหาก็ไม่มีใครขายเรย สอยของใหม่มาแว้วว อ่ะ เสียดาย

19. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    ผมขอถามหน่อย แล้วถ้าเครื่องเดิมๆไม่มีโบใส่เฮดเดอร์เข้าไปแล้วมันจะมีปัญหากับเครื่องมั้ยครับ
    เคยได้ยินมาว่าถ้าไม่มีโบใส่เฮดเดอร์แล้วเครื่องมันจะแย่อ่ะครับมันจริงหรือเปล่าอยากได้อยู่
    ถ้าไม่มีปัญหาอาจจะซื้อแล้วคุณ OA_2L กับคุณ jek_cub ขายไปหรือยังอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้