งานเข้าอีกแล้วสมตุ่ย....รถยับเลย..

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ray-j, 4 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    แจ้งพี่น้องชาวRT100ครับตุ่ยไม่เป็นไรมากครับ
    ผอดีมีรถตู้ตัดหน้าตุ่ยก็เลยเอารถตู้เบรคครับ
    ตุ่ยก็แค่หัวแตกนิดหน่อยครับ

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วอะครับ...คิดได้ไงเอารถตู้เบรคอะ.....อิอิ

3. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เสียใจด้วยเรื่องรถแต่ดีใจที่คนไม่เป็นอะไรครับ

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วอะครับ...คิดได้ไงเอารถตู้เบรคอะ.....อิอิ

4. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    อู้ย....ตุ่ยเป็นไงบ้างว่ะ รายงานตัวด้วย ........ขับรถระวังกันหน่อยครับพี่-น้อง
    ตุ่ย เว้ย รถน่ะมีอะหลั่ย...แต่คนไม่มีอะหลั่ย นะโว้ย แล้วเรื่องราวเป็นยังไงมาแจ้งให้ทราบด้วย..ปุ้ยก็ได้มาชี้แจงด้วยว่าผลเป็นยังไงใครผิดใครถูก

กุเป็นห่วงนาโว้ย....

5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    อีกแล้วเหรอ
    ก็ยังดีไม่เปนไรมาก
    ปีนี้ปีชงป่าว ปิ๊กกะจะชวนแว่นไปทำบุญอยู่เนี่ย (มีไรโทษดวงไว้ก่อน..อิอิอิ)

6. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ลงมาชี้แจงด้วย เป็นไงมางัยถึงยับได้ขนาดนี้

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    โห ..... รถยับขนาดนั้น คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วนะ ว่าแต่เรื่องราวมันเป็นยังไงมาเล่าให้ฟังหน่อยดิ เป็นห่วงนะโว้ย โทรหาไม่ติดเลยตุ่ย..............

8. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :( สงสารรถจัง ... :(:(

9. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    คุณตุ่ยไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ รักษาตัวด้วยนะครับ

10. hodo_ebola

hodo_ebola New Member Member

1,034
    0
    0
    มันปิดโทรศัพท์ติดต่อไม่ได้เลยอ่ะพี่เจ

11. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    น่าสงสารตุ่ยจังเลย ได้ข่าวว่าเพิ่งซื้อลิ้นหน้ามาใส่แต่ดีแล้วหละทีคนไม่เป็นไร ถือว่าฟาดเคราะห์ไปนะ

12. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว:eek:

13. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    มีใครได้รู้ความคืบหน้าอาการของมันมั้งยังอ่ะคับนอกจากหัวแต่นิดหน่อยอ่ะ ขับรถกันระวังกันหน่อยน่ะคับ เป็นห่วงคับ

14. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    สงสารพี่ตุ่ยจังเลย

15. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รถยับเลยนะเนี่ย

รถเสียหายน่ะช่างมันเถอะ แต่ว่าคนไม่เป็นไรก็ดีที่สุดแล้ว ว่าแต่ว่าตุ่ยเป็นยังไงบ้างล่ะเนี่ย แจ้งข่าวให้พี่น้องในคลับทราบด้วยนะครับ เพราะว่าเป็นห่วง และควรให้เพื่อนๆ ในคลับขับรถด้วยความระมัดระวังด้วยนะครับ

16. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เป็นไงบ้างครับ..........คนปลอดภัยดีแล้วครับ.......ระวังหน่อยนะครับทุกคน

17. มาแว้ววววววว ก็ระบมไปหมดแหละครับ ตั้งแต่ตาตุ่มหัวเข่า ข้อศอก หน้าอก คอ เจ็บไปหมดนอนเป็นมัมมี่อยู่เนียะ เพิ่งจาลุกไหวอ่ะครับ คงโพสอะไรไม่ได้มากเพราะเจ็บอ่ะ หัวก็แตกตกใจหมดได้เลยเห็นเลือดตัวเองออกมา แมร่ง อาสา แมร่งก็จะพาผมไป รพ อย่างเดียวเลย คิดดูดิว่ารถร่วมอ่ะ กี่ศพแล้วที่นอนในรถผมหันมองไปในรถแมร่งยังมียังมีรอยเลือดอยู่นิดหน่อยอ่ะ เลยหายเป็บไปพักนึงเลยบอกเขาว่า เดี๋ยวรอพ่อ ก่า แม่ มาก่อน อ่ะครับ เอาไว้ค่อยเล่าให้ฟังวันมิดติ้งแล้วกันนะครับ

งานนี้ยาววครับซ่อมยาวเห็นว่าต้องตัดหัวเก่าทิ้งแล้วซื้อหัวที่เชียงกงมาสวมใหม่อะครับพี่น้อง พิมม่ายไหวแว้วระบมไปหมดช่วงนี้ขอรักษาตัวก่อนนะครับ

ปล.ถ้าจะโทรถามอาการก็เบอร์บ้านเลยนะครับ 02 - -9240577 สมตุ่ย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มีนาคม 2008
  18. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รักษาตัวให้หายไว้ๆนะครับคุณตุ่ย

19. ray-j

450
    0
    0
    หุหุหุหุ...กรูไม่ได้หลับได้นอน....ไอ้ตุ่ย

20. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คนไม่เป็นไรมากก็โชคดีแล้วตุ่ย ....

21. สงสารรถอ่ะพี่ ................. T_T

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รถยังซ่อมได้ แต่ชีวิตคนเราไม่มีขายนะตุ่ย ... ของนอกกายนะ อย่าคิดมากคราวนี้ เอา 4G 63 Tไปเลย อิอิ

23. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เสียใจด้วยครับ

24. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เพราะแก๊ซโซฮอล์ป่าวสมตุ่ย...........

25. ray-j

450
    0
    0
    หุหุหุ...............ขาดขาไป1.

26. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    ดวงแข็งจิงนะมิงแต่คงไม่ดวงดีอย่างนี้ตลอดหรอก.......เดี๋ยวนี้คนโง่ๆขับรถมันเยอะจิงๆขับแบบขับเป็นแต่ไม่สนว่าคนอื่นจะมาทางไหนกูจะไปของกูไม่สนใจใคร

27. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    หัว evo 3 เท่านั้น

28. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ :D
    ว่าแต่เห็นสภาพรถตุ่ยแล้วคิดว่าคงมาไม่เบาเลยอ่ะนะถึงได้ยับขนาดนี้
    ขอเสนอว่า..ให้ไปสมัครเป็นนักแข่งอาชีพเลยดีก่า..แล้วอย่าลืมพาหินไปด้วยล่ะ :D:D

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตุ่ยมันมิดเป็นอาชีพครับ อิอิ แต่ต่อไปไม่ต้องทำแบบนี้แล้วนะ อันตราย :D:D ว่าแต่เรื่องประกันถ้าได้เรื่องยังไงก็บอกกันด้วยนะ ห่วงรถเอ็งอยู่ด้วย กลัวมันหัวหมอไม่ซ่อมให้ :sad:

30. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เรื่องประกันหัวหมอนี่เรื่องใหญ่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้