รถสวยด้วยมือเรา

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe_non@HLc, 17 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สวย ได้ใจจริงครับ เศร้า:cry::cry::cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2008
  2. HYUNG

HYUNG New Member Member

22
    0
    0
    ไปย่นบอดี้มาหรอท่าน เยินเลยซ่อมเสร็จไวๆนะครับ

3. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ไปชนอะไรมาอ่ะคับ กลับมาสวยเหมือนเดิมเร็วๆนะคับ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ทำไมมา เอามือไปตบหน้ารถหรอ........
    เสร็จเร็วๆนะจะได้กลับมาสวยอีก..อิอิ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไปทำไรมาครับ คนคงไม่เป็นไรนะ

6. EGKASID

EGKASID New Member Member

141
    1
    0
    ไปจูบอะไรมาครับ คนขับไม่น่าเป็นไรใช่ไหมครับ

7. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เป็นไรมากมั๊ยครับ เป็นห่วง

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อาการเดี่ยวกับผม หรือเปล่า
    เบรคไม่อยู่ ยางหมดสภาพ แต่ของผมโดนทางขวา
    ด้านเดียว เสียดายครับ
    เรียบทำกลับเหมือนเดิม เห็นแล้วน่าเจ็บใจ
    เก็บหน้ากากหน้าไว้ทำแต่งเล่น
    เป็นกำลังใจ ครับ

9. jo772

jo772 New Member Member

87
    0
    0
    ถือว่าฟาดเคราะห์ไปน่ะครับ คนขับไม่เป็นอะไรก็ OK แล้วครับขอให้ซ้อมเสร็จเร็วๆน่ะครับ

10. กระดกฝากระโปงด้วย ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆๆนะครับ

11. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    หน้าบึ้งเชียว ขอใหกลับมา้ยิ้มสวยๆเหมือนเดิมนะครับ

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    รับไม่ได้ภาพแบบนี้...ซ่อมเสร็จเร็วๆนะครับ

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับ คนไม่เป็นอะไรเลยครับ แค่แว่นกระเด็น รถซ่อมเสร็จแล้วครับตอนนี้ ความหล่อใกล้เคียงกับของเดิม มีแผลเป็นเล็กน้อย หมดไป2หมื่นกว่าเอง (เอง) เหอๆ

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    น่าสงสาร..มันคงเจ็บน่าดู....หายไวๆ..นะคับ..

15. ไปชนอะไรมาครับพี่

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รุ่นนี้สักเกตุ ชนแล้วไฟหน้าไม่ค่อยแตก แค่ยุบกับร้าว
    เหมือนรถผมเลยยังไงก็ต้องเปลี่ยนมันทำใจไม่ได้

17. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    หน้าบูดมาเลยว่าแต่เอาไปจูบสาวแถวไหนมาอ่ะคับพี่
    รถผมไม่เคยเอาหน้าชนคับ เคยแต่ถอยชน (บ้านตัวเองเป็นประจำ)แต่ยังดีกันชนท้ายผมแข็งแกร่งอิอิ
    ปล.ผมไม่ได้ผิดนะกระเบื้องมานลื่น อิอิ

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    หายยังอ่ะ...

19. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ซะงั้น..............ซ่อมเสดไวๆนะครับจะได้มาทันมิตติ้ง(เมื่อไรไม่รู้)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้