เติมแล้ว E 20 เพียวๆ เลย เพราะน้ำมัันแห้้งถังวิ่งมา 30 กม. ปกตินะแค๊ะ ปิดวาล์วแก๊ส...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 17 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เติมแล้ว E 20 เพียวๆ เลย เพราะน้ำมัันแห้้งถังวิ่งมา 30 กม. ปกตินะแค๊ะ ปิดวาล์วแก๊ส หวดเลย จากนี้รอดูผลต่อไป

1. เพียวมาสี่ถังแระครับ ปกติดี

2. ไม่พังหรอ. กรูเติมใส่นาวาร่ายังไม่พังเลย

3. อี 20 กะ แก๊ส 91 ออกตัว ปกติครับ

4. สูตรไหนอีกวะ คราวนั้น ดีเซล+โซฮอล แรงปรี๊ดๆ เลย

5. รถผมเครื่องคาบู เติมวิ่งได้สบายยังไม่พังเลยครับ

6. จำรัส เหล่าพล ได้ว่าไว้กระทู้ที่แล้วให้ผสม 1:1 ก่อน แต่ผมนี่ยัดเพียวเลยตอนนี้

7. ส่วน มอริส คนเลี้ยงหมา เทพแห่งกามสูตรา ว่าไว้ว่า อี 85 สำหรับ SR 20 DE เดิมๆ ไม่เหมาะ ต้องพ่วงก่อง -_-

8. โอ้วววว เค้านี่ยังไม่อยากพัง แต่เติมวิ่งปกตินะตอนนี้

9. e85นี้ ไม่น่าลองครับ ผมลองมาแล้ว คาบูพังเลย

10. อันเชิญเทพ E 85 สเตป 2 คาบูมา ณ บัดนาว น้าป๋องงงงง Thit Nv

11. ช่วงนี้น้ำมันฟีเวอร์จริง ๆ

12. อารมณ์ตอนหวด ไม่แตกต่างจาก 91 ในฟามรู้สึกที่ชินชา -_-

13. E20 ขึ้นเร็วกว่าแก๊ส ความเร็วปลายพอ ๆ กัน

14. แก๊สแถวบ้าน 15 ปลายแก่ๆ 16 นิดๆ แล้วพี่ยุทธ หยุดแก๊สก่อน

15. พี่แบท คับผม อันเชิญแบบนี้ผมก็มาไวนะ ^^

16. 15-16 กำลังน่าเคี้ยวเลยครับ อิอิ

17. ม4-5 เลยจิง ราคาน่าจะเปิด 2000 -_-

18. ยังไม่ได้พูดเลยนิ ว่าอยากนิ -*-

19. เติมใส่ถังน้ำมันไปใส่มอไซด์

20. พี่แบท คับผม. ไอ้โต้งมันรักครอบครัว. แล้ว

21. กะลังรายงานการเติม e 20 พี่แบท คับผม โยงไปอี 15-16 ออกสื่อซะงั้น -*-

เออ จิงด้วย เติมนาวาร่า ไม่พัง -_-"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้