ช่วยวิจานร์รถในรูปหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย บักเสี่ยว, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    คือผมอยากทราบว่า รถในภาพเนี่ย เขาย่นท้ายหรือเปล่า ครับ

หรือเหมือนว่า เอากะบะท้ายของรถแค๊ปที่มีโปร่งมาใสอ่ะ คับ:D

2. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ผมว่าน่าจะตัดนะ

3. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ตัดคับ

4. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ไม่ได้ตัด คับ เปนรุ่นของมั น เค้าเรียก รุ่น 4 ขอ อ่ะคับ

เปนกะบะ ของรุ่น แคป คับ

5. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ที่ถามมาตอบตรงๆว่าไม่รู้ แต่ดูรถสะอาดแนวผู้ดีมีตะกูลโคตระ ชอบๆๆ

6. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    +++++ DON TK'01 +++++

ชอบจริงๆ พูดตรงดี (ไม่อวดรู้)

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ไมตี้..ไม่แน่ใจนะคับ...แต่ถ้า ฮีโร่..ผมเคยเห็นรุ่น สี่ขอ...จะสั้นๆแบบนี้อ่ะคับ

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มันช่างสวยอะไรเช่นนี้...

9. สวยดีอ่ะน่าจะทำกระบะดริฟ แหล่มเลย

10. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    งามแต้ๆ

11. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0

ถึงผมจะพูดตรง แต่น้องผมมันเอียงซ้าย ทำงัยดีโปรดชี้แนะทีท่าน :D:D:D:D

ขออภัย จขกท. ที่พาไปเที่ยวทะเล :sad::sad::sad::sad:

12. ไม่แน่ใจว่าตัดหรือเปล่าวครับ น่าจะเป็นอย่างที่พี่จิ้นบอกครับ

13. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ตามที่จิ้นบอกเลยคับ

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณนะครับสำหรับรถนอกสวยที่เอามาให้ชมกัน

หลังจากที่ MSN ไปถามเจ้าของรถในภาพเขาบอกว่าเขาก็ไม่รู้เหมือนกันว่ารุ่นไหนเดี๋ยวเขากะว่าจะมา ถาม ชาว HILUX CLUB THAILAND พอดีมีคนเอามาโพสถามซะก่อน

คลับนี้มีแต่การแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันนะครับ ไม่มีใครที่จะมาอวดรู้หลอกมั้งครับ เพราะว่าต่างคนก็จะต่างความคิดกันไป

15. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ไม่ทราบคับ

16. hivigo

2,219
    39
    0
    ต่างคนต่างคาวมคิดคับ...แต่ที่ HILUX Club เรารับฟังทุกๆความคิดคับ...เพื่อเปิดมุมมองใหม่ๆ....ใช่ป่ะคับ...พวกเรา...We are hilux club.

17. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ชอบจิงๆเลยตาแมน คำนี้ เท่าที่ผมอยู่มาในบอร์ดนี้ ไม่เห็นมีใครใคร่อวดรู้เลยนะ

18. ไมตี้สี่ขอแน่นอน ผมเคยเจอบ่อย พวกรถราชการอ่ะ สวยบาดใจ อยากได้มาแต่งขนข้าวสารจัง คริๆ.....

19. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ไม่เงียบคับ.............รอท่านอยู่

20. ken6597

ken6597 New Member Member

85
    1
    0
    สวยจัง

21. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    งามแต๊

สวย จิงจิง คับ อยากได้แม็กซ์:eek:

22. HILUX CLUB............:D

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ดูกี่ทีก็สวยโค-ต-ร...

24. mat

mat New Member Member

12
    0
    0
  25. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    อะไรเหรอครับ........สั้น

26. GEEN POWER

GEEN POWER New Member Member

61
    1
    0
    ถูกต้องค๊าบ...ที่นครศรีฯบ้านผมมีเยอะมากเดียวค่อยเอารูปมาให้ดูนะมีทั้งแบบ สวยๆ และ โทรมๆ

27. hivigo

2,219
    39
    0
    ของพี่เบ็นไง...สั้น....:D:D:D:D

28. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    อุ้ยๆๆๆ สั้นแล้ว เอียงด้วยมั้ยครับ อิอิ

29. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สั้นทั้งตัวเลยนะพี่เบน :D:D:D:D:D
    ถ้าเอียงซ้ายแม่ยายรักนะครับ

30. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เวร....คุยไรกันสั้นๆหน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้