แนะนำร้านแมกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ต้นes, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้นes

ต้นes New Member Member

59
    0
    0
    พอดีดู DC5 แต่กอป ไต้หวันน่ะครับ
    ขอบ16 พร้อมน็อตล้อ
    วงละ 3000

มีร้านไหนถูกกว่าไม๊ครับ

2. ต้นes

59
    0
    0
    ทรัพย์สมบูรณ์เป็นไงบ้างครับเพื่อนๆ

3. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    เล่นล้อก๊อปต้องระวังนะครับปัญหามากโข

4. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    ผมก็ซื้อจากร้าน SMB ทรัพย์สมบูรณ์นะครับ ถามว่าร้านดีใหม ก็ดีครับ มีทุกลายที่ต้องการ อีกอย่างร้านนี้เป็นร้านใหญ่ ร้านเล็กๆยังต้องมารับจากร้านนี้อีกที มีให้เลือกเยอะ ผมไม่ได้มาโฆษณาอะไร แต่ RE30 ผมก็ถอยมาจากร้านนี้หล่ะครับ

5. ต้นes

59
    0
    0
    อุ่นใจหน่อยครับ
    มีคนบอกแถว ศรีนครินทร์ตัดอ่อนนุชก้อโอ ไม่รู้ร้านชื่อไร

ขับไม่เร็ว เรื่อยๆ 100+/- นิดหน่อย แมกไต้หวัน น่าจะพอไหว ใช่ไม๊ครับ

6. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    เด็กทำอยู่

แฟนผมเคยทำบัญชีอยู่อ่ะ ที่ SMB ประชาอุทิศ สี่ ได้ถูกครับมาเลย ลายเพียบ อิอิ

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    D c 5 ก็ อ บ มั น มี 1 6 ม า แ ล้ ว ห ร อ คั บ เ ค ย เ ห ง แ ต่ 1 7

8. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    มี16 ด้วยนิ 555+ ทำไปได้........ใส่แท้เลยก็ดีนะครับ รับลองแข็งแรงโครต จริงๆ ข้ามเกาะมาแล้วยังไม่แตก....แต่ตอนนี้เบิกใหม่แล้วลายเดิมประกันจัดให้.....

9. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    SMB ดีคับ ผมก็ถอย RE 30 มาจากร้าน SMB เหมือนกันบริการดี

10. ต้นes

59
    0
    0
    อาทิดก่อนไปดูแมกแถวรามอิทรา เจอ dc5 15 นิ้วแล้วครับ
    สีทอง สีขาว สีดำปัดเงา มาเป็นทีมเลย
    คนขายบอกว่าโรงงานอยู่บ้านเราเอง อืม จริงไม๊เนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้