ผ้าเบรกหน้าอีโว 3

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย giokae, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ใช้ของรุ่นไหนอะคราป พอดีมันหมด

2. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ปรกติผมใช้ของ เบนดิก เมลทัลคิง อ่ะครับ
    ผมใช้งานแบบธรรมดา ขับเร็วบ้าง แต่ไม่
    ได้เอาไว้ใช้แข่งอะไรก็ อยู่ดีอ่ะครับ ผมซื้อ
    ที่อู่แค่ พันเดียวเอง แต่เห็นในเวปขายกัน
    อยู่ที่ประมาณ พันสอง-พันสาม อ่ะครับ

แต่ผ้าอันปัจจุบันที่ใช้อยู่ ผมใช้ของ Tokico
    มันติดคาลิเปอร์มาจากยุ่น ก็ว่าใช้หมดก็คงใส่
    เบนดิกเหมือนเดิมอ่ะครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผ้าเบรคมิตซู แบบ 1 พอร์ต ทั้งหมด มี 3 ขนาด
    ถ้าคาลิเปอร์เบรคอีโว3 ตรงรุ่น ขนาดผ้าเบรคเท่าอัลติม่าตัวพอร์ตใหญ่ บอกร้านใช้ของอัลติม่าได้ครับ
    หรือถ้าไม่ชำนาญถอดไปเทียบดีกว่า เพราะบางร้านมันก็ดูไม่เป็นเหมือนกัน

รถเครื่องเดิมๆใช้ แบนดิกส์ เมทัล คิงส์โกลด์ หรือ อัลติเมท ได้ครับ
    ไม่จำเป็นต้องใส่ยี่ห้อแพงๆ

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เทียบใช้ของปาเจโร่ก็ได้ครับ

5. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ซื้อมาแว้ว เป็นของ สตาด้าตัว2800 เทอร์โบ ขับ4 ขอบคุนพี่ๆๆที่แนะนำคราป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้