เบื่อพวกกากไร้วัฒนธรรม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TeeB14, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    วันนี้ 28/02/51 ผมขับรถกำลังจะเอาของไปให้น้องคนนึงในST ช่วงก่อนถึงแยก SC park นิสหน่อย(เส้นเอกมัย-ราอินทรา)ขับอยู่เลนขวาสุดตามหลัง Fortuner สีดำMaxดำปัดเงาขอบ 19" มันก้อมีอาการขับกวนตีนขับปัดไปปัดมาผมก้อหลบซ้ายเเล้วก้อขับไปปกติซักพักมันมาจี้ตูดเเล้วก้อบีบแตรแบบไร้มารยาท
    ผมก้อเบรคให้มันแซงไปมันเปิดกระจกเเล้วเอาหัวโผล่ออกมาเเล้วพูดว่าเอาป่าวเอาป่าว ผมก้อนิ่ง มันเป็นมนุษย์เพศผู้มีลักษนะผอมขาวผมยาวสวมเสือสีเเดงหน้าตาน่าเอาตีนไปกระทืบนิดหน่อย
    เเล้วพอไฟเขียวผมก้อปล่อยให้มันซัดไปผมก็กดตามแบบใจเย็นประมาณ 400 เมตรผมมุดแซงมันได้เเบบไม่ยากเย็น เนื่องจากมันมุดแบบโง่ๆ เครื่องผมอาจสู้มันไม่ได้แต่ผมมีสมอง พอถึงเเยกพระรามเก้าผมจะไปสาทรเลยอยู่เลนกลางมันขับมาเลนซ้ายสุดยกนิ้วกลางให้ผมเเล้วก้อจากไป
    เฮ้อไม่รู้จะเอาคำพูดอะไรไปด่ามันดี ต่ำจริงๆ

ปล. 1 ระหว่างที่ผมจะแซงได้มันขับรถเบียดมาทำท่าจะชนรถผมเป็นการกระทำที่ไร้ Sprit ที่สุด
    2 หลังจากที่มันยกนิ้วกลางให้ผม เปลี่ยนเลนทันทีเเล้วก้อเพียรพยายามที่จะตามไปตีหัวมันแต่ก้อไม่ทัน
    3 SR 20 De Auto VS fortuner Desel เปรียบเทียบทางตรงจิงSR สู้ได้ปะ

2. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    คนแบบนี้ ปล่อยๆเขาไปเถอะครับ สักวัน เขาจะเจออะไรซักอยาก เอง!!

ของเขาดึงแรงนะคร้าบบบ fortuner เนี้ย น่ากลัว

3. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    น่า จะ จำทะเบียน มาด้วย นะ ที

4. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    SR แดก ครับน้อง ไม่ต้องกลัว

ยิ่งมุดๆเนี่ยยิ่งดี รถมันสูงระบบเบรคและการโยนตัวสู้เราไม่ได้หรอก

ต่อให้ยางมันหน้ากว้าง ก็เหอะ

ปล.สันดานคนพวกนี้เข้าใจยาก อย่าไปสนใจ

บางอารมณ์ เราก็กวนตีนเหมือนกัน อย่าคิดมาก

5. ING 033

ING 033 New Member Member

13
    0
    0
    ให้มันไปตายเอาดาบหน้า

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    คนบางคน จะเก่ง นะ เมื่อไม่ได้เผชิญ หน้า :)

7. lupang13

lupang13 New Member Member

22
    0
    0
    เหอะๆๆ จัยเยนค้าบพี่ ชนมานเรยอย่าปายคิดมาก
    ขอบคุนมากนะคับพี่
    แหล่มแระ เหลือพ่นสีหน่อย มานไม่เข้ากะสีรถ
    มานลอยนิดนึงด้วยอ่ะ ตอนพี่ใส่มันลอยป่ะคับ

ไงก็ ขอบคุนมากค้าบบบ

8. NUIBU22

NUIBU22 New Member Member

304
    49
    0
    แบบนี้มันต้องให้มันนอนตายคาพวงมาลัยมันซะเลย

9. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ช่างมันเถอะ Tee เดี๋ยวมันก็เจอของจริงเองอ่ะ...
    อ้ายพวกนี้มันดีแต่ทำแล้วหนี เจอกันจริงๆ คงไม่ได้เรื่องหรอก...
    สักวันคงเจอคนจริงยิงกะบานมันทิ้งมั้ง...

10. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    เชี่ย ได้ถ้วย เจอ หอยมะไหร่ล่ะ มรึงซวยย

11. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    เพาเวอร์แม่มเยอะไอ้พวกนี้นึกว่าตัวเองแน่สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดขึ้นเลยกรู :mad::mad::mad::mad::mad:

12. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    บิ้ว อารมณ์ตลอดเลย...

13. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

14. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    แหม่ เอาพวกไปดักกระทืบแม่งดีมะเนี่ยย ขึ้นตั้งแต่ไอ้ต้นดีเทคแระกรู แสดดดดดด

15. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    อาจเป็นเพราะรถผมแต่ง+ ท่อดังนิดหน่อย ด้วยมั้ง
    แต่ปกติเวลาผมเล่นกับรถแต่งคันอื่นก่อนจากกันก้อเปิดกระจกยกนิ้ว:thumbs_up:ทุกที
    เพิ่งมาเจอไอต่ำนี่เเหละพอคนเค้าไม่เล่นด้วยเเม่งยกนิ้วกลาง

16. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    มันแน่นอนอยู่แล้วพี่ Fortuner มันเกียร์ auto เหยียบได้แค่4-5 พันรอบก็ตัดแล้ว sr กินสบายในเมือง .........

17. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    อย่าให้เจอ..........แถวออฟฟิตด้วย ฮืมมมมมม

18. aisuriya

aisuriya New Member Member

28
    6
    0
    ฟังแล้วถ้ามองในแง่ดีมันคงเห็นรถเราท่าทางจะแรง แต่แม่งไม่ใช่ลูกผู้ชาย พวกอย่างนี้ต้องไล่ต้อนเข้าตูดสิบล้อซะให้เข็ด

19. whistler190

whistler190 New Member Member

118
    9
    0
    น่า เอา ตีน ลอบหน้า มั่ก ๆ คนพัน นิ

Fuck จิง ๆ. .

20. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    อารมณ์ เรา ขึ้น เดี๋ยว เรา ก็ หาย ที

แต่ ถ้า แมร่ง ยัง ชู ครวย แบบ นี้

ต่อ ให้ ใหญ่มา จาก ไหน

เจอ ของ จริง เ้ข้า

ลูก ปืน มัน ไม่ ถาม ประวัติ ก่อน หรอก

โดน รุ่น ใหญ่ เป่า ดิ้น

ก็ คง เลิก ซ่า ไป เอง น่ะ

คน แบบ นี้ ปล่อย ให้ คนอื่น เขา จัดการ เถ๊อะ

21. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ใจเย็นครับ ปล่อยมันไป ถ้าไม่ได้อย่าไปฝืน
    คงคิดว่าแรงเต็มที่แล้วมั้ง fortuner เนี่ยะ

วันนั้นก็เห็นเล่นกะ 200 พวกทิ้งเป็นทุ่งเลย

22. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ใจเย็นๆ...:D:D:D

23. jun_Za

jun_Za Member VIP

198
    8
    18
    เป็นสันดานของพวกมีรถหรูขับ แรงนักให้แม่งไปแข่งกับเครื่องบินเลย ดูดิมันจะเอาป่าว

24. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    อ่านแล้วน่าจับมากระทืบจิงๆ ไอ้คนพวกนี้ สาดดดดดดดด

25. JoeBS

JoeBS New Member Member

155
    32
    0
    มันน่าจะเก็บปากไว้แตกหน้าหนาวจะดีกว่าครับ สักวันมันต้องโดนแน่ๆ ฟันธง!!!

26. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    ของผมจะ ชูนิ้ว ข้างล่างให้แม่งดู แล้วตะโกนไปว่า........... แน่จิงลงมาวัดไ อ้ สาด....55 ไร้สาระไปวันๆครับ ไม่มีไย

27. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    เคยเจอ ไอ้เจ๊ก ขับ วิส ให้สัญลักษณ์อย่างว่า มาเหมือนกันครับ สาเหตคือมันแค้นที่กันผมไม่ได้ ทั้งๆที่รถมันก็วิ่งได้2เลน นะครับ

28. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    แอบมา

29. Nutt_B14

Nutt_B14 New Member Member

44
    10
    0
    เจอแบบนี้ จอดรถ พักกินน้ำซักสามอึก ใจเย็นๆก่อนแล้วค่อยขับต่อครับ หรือจะดูดไอติมก็ไม่ว่ากัน

แต่เวลาเจอแท็กซี่ เท้าขวามันกระดิกทู๊กที

30. Tora

Tora New Member Member

211
    24
    0
    เห็นด้วยครับ ซักวันแม่งต้องโดน

ครบ 3 อึกแล้วตามไปตีกะบาลมันเลยใช่ไหมครับ :D

ได้ฟังแล้วโมโห เป็นผมโดนคงต้องตามไปปาดหน้ามาเครียกันแล้ว
    แต่อย่างว่า ถ้าได้คิดในตอนใจเย็น มันก็ไม่ใช่เรื่องใหญ่หรอก
    เพราะปล่อยมันไปอีกหน่อยมันก็ต้องโดน คนเดี๋ยวนี้
    พกปืนกันเยอะ ถ้าไปทำสันดารแบบนี้ใส่คนที่มีปืน เขา
    ก็แจกลูกปืนให้เท่านั้นแหละ :mad2::mad2::mad2::mad2:

ปล. ผมแนะนำวิธีดี ๆ ให้อย่างนึงครับ แต่มันใช้ได้แต่ต่างจังหวัด
    นะครับ (วิธีนี้ผมเองก็ยังไม่เคยใช้ เหมือนกัน แต่มีคนเขาแนะนำมา
    เวลาเจอพวกสันดารแบบนี้) วิธีการก็คือ ขับรถไปอยู่ข้างหน้ามัน
    แล้วโยนเหรียญบาทครับ ถ้าแม่นโดยกระจกรถมัน ก็กระจกแตก
    เลยครับ :heh::heh:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้