ส่ยนรั

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย akaza, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akaza

akaza Guest

0
    0
    0
    ไฟท้ายยาว เกียรออโต้ เวลาเลื่อนเกียร์ไปตำแหน่งต่างมันทำไมต้องออกแรงจัง ตอนออกป้ายแดงมันเป็นยังงี้ป่าวครับหรือว่าเป็นเพราะอะไร

2. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    รถพึ่งซื้อมาเหรอครับ รอผู้รู้มาตอบนะครับ

3. akaza

akaza Guest

0
    0
    0

B14 ปี 97 มือสองมันไม่ค่อยลื่น บางทีจะเปลียนจาก Dเป็น N มันแข็งน่าดู

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    สายเกียร มันคง ฝืด อ่ะครับ สงสัยต้องเปลี่ยนใหม่ :D:D:D:D

5. akaza

akaza Guest

0
    0
    0

6. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    มาตามพี่ติ่งจ้า... :D:D:D
    ของเรายังไม่ค่อยเป็น หรือว่าชินนะ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

7. akaza

akaza Guest

0
    0
    0
  8. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    เห็นราคาเเล้วตกใเลยเหอะๆ

9. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    ของเขา ซีตรอง ครับ

ของเรา นิสสัน คร้าบบบบบ

ราคา ก็ต้องต่างกันอยู่แว้วว

10. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    อ่อ มันเป็นอย่างนี้นี่เอง ยุโรปซะล่วย เหอะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้