มาสุขสันต์วันเกิด สำหรับคนที่เกิดเดือน มี.ค. กันนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    HAPPY BIRTH DAY

มีความสุขมากๆนะครับ รถสวยวันสวยคืน สุขภาพแข็งแรงมีหญิงเยอะๆนะครับ

คุณ Pom (Tracks) 5 มีนาคม

คุณ โป่ง ( pongpiero ) 8 มีนาคม

คุณ ปาว ( แอมปาว ไมตี้ )10 มีนาคม

คุณ จิ้น ( ไอ้รถซา...หริ่ม )11 มีนาคม

ปล. ปิดร้านเลี้ยงที่ไหนดีอะ จิ้น :D:D:D:D:D

2. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
  3. สุขสันวันเกิดครับ เย้วๆๆ

4. สุขสันวันเกิดทุกๆคนนะคับ....นึกสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะคับ.......เย้ๆๆๆๆๆ

5. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    Happy birthday ทุกๆท่านนะคับ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณครับ....และขอให้ทุกคนได้ Pyๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกันทุกคนด้วยครับ.....อิอิ

7. ken6597

ken6597 New Member Member

85
    1
    0
    Happy birthday นะครับท่าน

8. สุขสันวันเกิดครับ

9. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะคับ และขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆนะคับ

ไม่ใช่เฉพาะวันเกิด มีความสุขทุกวันเลยยย:D:D:D

10. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เบิดเด ค้าฟฟฟฟ ผมเกิด2มีนา

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆ..คับ..ว่าแต่ปีนี้..ที่...the pool อีกป่ะ...จิ้น...

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เมาๆๆๆๆ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้