มิร่ากระตุก

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย nongchi9, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nongchi9

nongchi9 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดี ชาวมิร่า เราเกิดอาการกระตุกถ้าวิ่ง นานๆ ถ้าวิ่งที่ชันๆจะดับทันที

2. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    รถเป็นเครื่องคาบูหรือหัวฉีดครับ

3. training

training New Member Member

6
    0
    0
    ของผมก็เป็นครับเป็นเครื่องคาร์บู ED-10 กระตุ๊กทีหัวทิ่มเลยครับ ส่วนใหญ่จะเป็นเวลารถติดนานๆ

4. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ของผมเคยมีปัญหาเรื่องส่วนผสมน้ำมันกับอากาศ
    น้ำมันลงไม่ทันรื้อตั้งเครื่องแทบตายสรุปลูกลอยรั่ว
    ลองเช็คดูด้วยแล้วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้