ขอถามคุณ เด็ก ปะ ยาง หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย nouvo..., 1 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nouvo...

nouvo... Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่าร้านของคุณ เด็ก ปะ ยาง อยู่แถวไหนหรอครับผมอยู่ดอนเมืองเหมือนกันเผื่อจะได้ไปอุดหนุน

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ตอนนี้เลิกบิดกันแล้วครับ แต่ลูกพี่ผม เดียร์ คลอง ปะ ปา อ่ะ :D :D :D

ไม่โด่ง ไม่ดัง หรอก อ่ะ:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2007
  3. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ทำไมไม่มาอยู่แถวลาดพร้าวละ จาได้ใกล้ๆกัน

4. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แล้วนู๋หวาน รู้ได้ไงว่าไม่ได้อยู่ลาดพร้าวว :D :D :D

อยากคุยนะนี้ให้เมลล์ไปไม่แอคมาล่ะ จิได้ทำความรู้จักกัน ผมอยากรู้จักนู๋หวานนะ:D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้