ได้ข่าวว่าพี่เบียร์อสูรกายจะเปลี่ยนไป

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 7 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้ข่าววงในมาครับว่า " พี่เบียร์อสูรกายจรวดติดปีก " จะมาการนำเอาโปรเจคเก่ามาปัดฝุ่นใหม่กับเจ้า R 30 ลำฟ้าครับ เห็นว่าคราวนี้จะเริ่มด้วยการเปลี่ยนหัวใจใหม่จากเครื่องดีเซลควันดำ เป็นเบนซิลครับแต่ปัญหาคือพี่เค้าจะเล่นก็อะไรครับ RB หรือ JZ ครับโปรดติดตามตอนต่อไป
    ปล.เค้ากำลังจะกลับมา :cool::cool::cool::cool:

1. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  2. แหมมวินก็ ...แอบเอาข่าววงในมาเลยย 5555 ยังลังเลครับ ถ้า j คงต้องเอามาขับใช้งาน เพราะต้องไปหาลูกค้าทุกวัน แต่ใจยังชอบ RB ยิงสดอยู่ ใจไป RB แต่ติดตรงที่ว่า
    ผู้อนุมัติ จะเอากับผมด้วยรึป่าววว กะลังอ้อนแฟนอยู่เงินอยู่ที่เค้าาาาอ่าาา

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

4. จัดหนักเลยพี่ เครื่อง 20 โบ 25 หัวฉีด 26 5555

5. 555

6. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    อย่าปล่อยให้หิมะตกที่เมืองไทยก่อนนะพี่เบียร์

7. แหมคุณอั้ม นะ มีแซววว 555555

8. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ผู้อนุมัติ จะเอากับผมด้วยรึป่าววว กะลังอ้อนแฟนอยู่เงินอยู่ที่เค้าาาาอ่าาา

ผู้อนุมัติ....ต้อง...เอา....กับพี่เบียร์อยู่แล้ว
    55555..........เชื่อผมเหอะ ชัวส์ เอาๆๆ เอาแน่
    ......................55555..........................

9. ผู้อนุมัติ....ต้อง...เอา....กับพี่เบียร์อยู่แล้ว
    55555..........เชื่อผมเหอะ ชัวส์ เอาๆๆ เอาแน่
    ......................55555..........................
    ฮ่าฮ่าฮ่า.........ของอย่างนี้ต้องเอาทุกวัน ....!!!!!!!!!!จะบ้าาาาเร๊ฮะน้องหล่อ.......เอาเครื่อง เฟ้ยยยยย

10. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    คริๆๆๆๆๆๆๆๆ......ฮุๆๆๆๆๆๆๆ
    .................55555....................

11. .........อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ.....สนใจกินคัสตาร์ด นากามูระป่าว เดี๋ยวจะซื้อไปให้นะคุณหล่อ แต่โทรมาบอกพี่ก่อนนะวันไหนน

12. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เครื่องเดิม L20B ติดแก๊ส ประหยัดสุดหว่ะนังเบียร์

13. ใช่ว๊ะนังเส็ง....เป็นไงบ้างเพื่อน บายดีนะ ไปเที่ยวกะท่านพีเป็นไงบ้าง...มีออกทริปนะเพื้อนนนนน

14. เครื่องมารอแล้วพี่ เทอร์โบมาแล้ว รอคนอย่างเดียว

15. 555

16. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เอาแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    รูปๆๆๆๆ ตกลงวางอะไรฟะ

ไปแอ่วมา สนุกดี มันส์ โคตร

18. ยังลังเลอยู่เลยยย........พอดีวันเสาร์ 23 ไแดูของบางนามา พอดีไปเอาแคม HKS ของ 4AG แอบเหล่ FJ 20 อยู่ 55555

19. RB 20 DET แคมซิ่ง ฝาบนเต็ม os 2 แผ่น คอไอดี 26 เฮดซิ่ง ราคาตามที่เคยคุยกันพี่เอาเลย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

20. เออวิน...แล้วเค้าให้โบอะไรมาป๊ะ......เดี๋ยวโทรไปคุยยย ฮ่าฮ่าฮ่า

21. โบไม่มีพี่ต้องหาเอาเอง
    ปล. พี่เอา 06 20G พอ

22. ....วินสงสัยพี่ต้องแอบนอกใจ RB ซะแล้ว เมื่อคืนวิ่งไปดูเครื่องบางนามา ตอน 5 ทุ่ม เครื่องเพ่งมา(สายส่งข่าว) เป็นกล่องโมรอมมา...แคมเดิม...ฝาทำมา+ท่อนล่างขยายแล้ว+โบทรงแปลกใบหน้าแบนๆ +เครื่องแห้งๆเลย เฮดโค้งๆๆยังกะสะพาน+เกตแยก ( เครื่องสีแดง+20ก่าปี ) ตอนนี้ยกไปสุขสวัสดิ์แล้ว เหนื่อยโคตรๆๆ

23. เครื่องไรพี่...แล้วเอาไปใส่คันไหนเนี่ย

24. เครื่องไรพี่...แล้วเอาไปใส่คันไหนเนี่ย
    ...FJ20ET กะลังวัดกันอยู่ไม่รู้จะเป็น 2200 ป่าว ....คงจะเป็น R30 เด้อ ( ลื้อถอดมาปะกอบใหม่ก่อนวิน )

25. ลุยเลยพี่

26. จัดไป...เมื่อวานคุยกับเพื่อน อ. เดี๋ยวกับแคร้งก่อน+ขยายฟักบัวใหม่+รางหัวฉีดวาดแบบแล้วส่งโรงงานทำทีหลังเด้อออ.....

27. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    จัดไปพี่เบียร์ตอนนี้หิมะพม่าตกเเล้วสงสัยประเทศไทยอีกไม่นานเกินรอสู้เค้านะ ขาดเหลืออะไรบอกเดี๋ยวจัดให้

28. อสูรกายกำลังจะมา.......จัดหนัก จัดเต็ม ....เตรียมจรวดติดปีกไว้แล้วพี่

จัดไปพี่เบียร์ตอนนี้หิมะพม่าตกเเล้วสงสัยประเทศไทยอีกไม่นานเกินรอสู้เค้านะ ขาดเหลืออะไรบอกเดี๋ยวจัดให้ ...........ได้จ้า ขาดอะไรจะโทรหานะคุณ อั้ม ตอนนี้ก็ให้เพื่อนรื้อออกมายังกะซากเลยย......บอกมันขอเหนียวๆ เน้นใช้งานขับส่งแฟนแทนซีเดี่ย

อสูรกายกำลังจะมา.......จัดหนัก จัดเต็ม ....เตรียมจรวดติดปีกไว้แล้วพี่ .......... i come back 555.... ค่อยๆทำอะวิน อิอิอิ พี่ให้มันลื้อออกมาทั้งตัว ตอนนี้ก็เหลือแต่รถแล้ว แฟนพี่อยากได้รถสภาพสวยๆๆหน่อย.. ทำแดงดำเป็นเพื่อนนังหล่อ ใส่ล้อทอง เน้นแบบยุ่นยุ่นอะวินน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้