เพื่อนๆพี่ๆชาว ES ที่ชอบเตะฟุตบอล

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย beeladin, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    อยากนัดเพื่อนๆพี่ๆชาว ES ที่ชอบเตะฟุตบอล มาเตะบอลกัน 11 คน สนามที่ meeting กันอะครับ พอดีผมมีทีมอยู่ วันไหนก็ได้ ศุกร์-เสาร์ ได้ก็ดี อยากแนะนำตัว แล้วก็สร้างมิตรภาพไปพร้อมๆกันเลย ผมจะได้รู้จักไว้ล่วงหน้า จะได้ไม่เขินเวลาเจอ อิอิ ผมชื่อ บี นะครับ ขอบคุณมาก:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มีนาคม 2008
  2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    เดี๋ยวปรึกษา กับทีมงานก่อน เด้อ แล้วจะ บอก ขอเบอร์โทรด้วยค้าบบบบ

ป๋อง 081-934-1514

3. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    เหอๆ น่าเตะแฮะ...

4. beeladin

246
    36
    0
    087- 7172170 Bee ครับ:rolleyes:

5. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

ว่าแต่ ขอรวบรวมสมาชิกให้ครบ11คนก่อนนะ 5 5 5

6. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    รบกวน จองสนามได้เลย ครับ
    วันเสาร์ที่ 8 ช่วงเวลาประมาณ 1 ทุ่ม

แล้วพบกันครับ :):)
    เบาๆฝีเท้าหน่อยนะครับ อย่าถล่มเยอะ

7. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

บอก หนาม โหน่ยย ว่า จัด ตำหนาม บอล ด้วย มะ ได้ หย๋อ

8. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    พี่ต่ายพาสาวไปเชียร์ด้วยน้า.....

9. beeladin

246
    36
    0
    แล้วเจอกันนะครับ เพื่อนๆทุกคน สนุกครับ ขอบอก

10. Aou

Aou New Member Member

25
    1
    0
    0.0

11. beeladin

246
    36
    0

12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เอาไงดีครัยท่านป๋อง ท่านฟาน

13. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    งั้น ก็ขอเอากระทู้นี้เป็นประชาสัมพันธ์เลยหละกันนะครับ
    หรือไม่อาจจะตั้งกระทู้ใหม่ เพื่อให้สมาชิกได้รู้กันอย่างชัดเจน

ส่วนเรื่องวันและเวลาที่แน่นอน ขอตรวจสอบสมาชิกนักกีฬาของคลับก่อนนะครับว่าจะยังไงดี
    วันนี้แหละครับ จะติดต่อกับสมาชิกให้รู้ผลนะครับ

14. .:: ป๋องแป๋ง ::.

591
    73
    0
    ขอเป็นเสาร์ดีกว่า คับ คุณบี สมาชิก ที่ทำงานกัน ส่วนใหญ่ ว่างวันเสาร์ด้วยจิ นะนะนะนะ :D:D:D:D

ถ้าเรื่องสนาม จองได้หรือไม่ได้ ค่อยว่ากัน จะสนามใกล้เคียงแถวๆนั้น ก็ได้ครับ

15. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อยากตามไปโด้ยยยยย

16. beeladin

246
    36
    0
    จะลองจัดตัวผู้เล่นดูครับ แล้วจะโทรไปบอกนะครับ ว่าได้สนามที่ไหนยังไง แต่วันศุกร์ มีอีกทีก็ 3 ทุ่ม ก็ดึกไปใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ :cool:

17. TOEY_RX

TOEY_RX New Member Member

82
    9
    0
    จัดไป........

18. keyman

keyman New Member Member

25
    0
    0
    ไปด้วยคับ สอบเสร็จพอดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้