เกี่ยวกับแมกและวัดบูสท์

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย 1122, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1122

1122 Guest

0
    0
    0
    คืออยากจะรบกวนถามพี่ๆหน่อยนะครับว่าถ้าแมกมันเป็นกลาก(ใช่ป่าวที่เค้าเรียกกัน*-*)จะต้องทำยังไงถึงจะหายเหรอครับ คือของผมตรงแมกที่เงาๆเริ่มเป็นแล้วอ่าครับ
    และขอให้พี่ช่วยแนะนำวัดบูสเอาที่ราคาไม่แรงมากนะครับว่าของอะไรดี(เน้นถูกๆครับของก๊อปแต่คุณภาพดีๆก็ได้ครับหุๆงบน้อย)
    ยังไงรบกวนด้วยนะครับ

2. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ลองใช้น้ำยา วีนอล ขัดดูครับ ช่วยได้
    ส่วนวัดบูสต์ลองหาข้อมูลในคลาสสิฟายครับ มือสองสภาพดียี่ห้อดีๆแยะเลยครับ ราคาเบาๆ ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้