พรุ่งนี้ วันเกิดโบตั๋นมันครับ อวยพรกันหน่อยเร๊ววว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป (อับดุล), 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นเครียดๆครับ ชอบอยู่คนเดียวอยู่บ่อยๆ เลยเป็นห่วงมัน
    วันๆไม่ทำไร งานเสร็จแม่มก็ขัดแต่รถ ท่าจะบ้าไปแล้ว
    แต่ยังไง ก็ยังมีคนจำวันเกิดได้นะเว้ย ไม่เหมือนเจ้าตัวครับ
    ลืมตลอด

มีความสุขมากๆ ขอให้ตั้งใจสู้กับภาระที่ทนมา
    ไม่นาน ความสำเร็จจะมาถึง ไอ้น้อง

1. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    สุขสันต์วันเกิดค๊าบบบบบ
    ขอให้รวย แล้วอย่าลืมแบ่งกันบ้างนะ 555

โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มีความสุข เยอะๆ นะน้อง การงานรุ่งเรืองมีเงิน ใช้ตลอดปี เลยนะ :)

3. อู๋B11

อู๋B11 New Member Member

244
    70
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคับพี่ขอให้มีความสุขมากๆนะคับมีงานนอกก็อย่าลืมน้องคนนี้นะคับ

4. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    Happy New year...... เย้ยยย

Happy Birthday ค๊าบ

สุข สม ดั่งใจหวังทุกสิ่งทุกอย่างนะค๊าบ

5. Tora

Tora New Member Member

211
    24
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้เงินทองไหลมาเทมา
    เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน และมีความสุขมาก ๆ นะครับ

6. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ซินเจีย ยู่อี่ ซินนี้ ฮวดใช้ อั่งเปา ตั่ว ๆ ไก๊ด
    มากด้วยความสุขคร๊าบบบ
    :D:D:D:D:D

7. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    Happy Birth Day คร้าบบบบบบบบบบบ

มีความสุขมากๆนะคร้าบบบบบบ

(แก้ 29 กุมพา ได้ยังคร้าบบบ 555+)

8. joylygirl

joylygirl New Member Lady Member

461
    91
    0
    มีความสุขมากๆๆนะจ๊ะ

9. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    มีความสุขมากๆนะน้อง อย่าเบี้ยวบ่อยด้วย อิอิ

10. NeuNg_cha

NeuNg_cha New Member Member

62
    15
    0
    สุขมากมายคับป๋ม

11. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    HBD ครับพี่ มีความสุขมากๆ นะครับ...:D:D:D

12. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    อิอิอิอิ แก่นำไปแระ เดี๋ยวเมษา ไล่ตามนะเพ่ แฮ๊บปี้ๆๆๆๆๆๆ

13. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ขอให้ร่ำรวย มีเงิน เยอะๆ สุขภาพแข็งแรง นะครับ พี่

14. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    :cry::cry::cry: ดีใจชิหายเรยยยค๊าบบบบ

ไม่นึกว่าจะมีคนอวยพรมากขนาดนี้ มีความสุขมากๆครับ
    ปัญหาต่างๆเยอะแยะมากมาย แต่ผมจะพยายามทำให้ดีที่สุดค๊าบบ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆเช่นกันครับ ความปรารถนาอันใดที่ส่งมาถึงผม
    ขอให้กลับไปหาทุกท่านเช่นกันครับ ขอบคุณมากๆคับ ST
    :p:p:p

15. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    ขอให้มีความสุขมากกกกครับบบบบ ................................ HBD ...

16. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ใครว้าาาาา :eek::eek::eek:

17. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0
    สุขสันต์ๆๆ

18. betayo

betayo New Member Member

84
    15
    0
    แฮปปี๊เบิดเดย์ ด้วยคับเพ่ตั๋ย อิอิ
    ขอให้รวยๆ ขอให้เก่งๆ และขอให้หล่อขึ้นๆ ทุ๊กๆวันทุกๆปีเรยคร๊าปปป เพ่ อิอิ

19. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    มีความสุขมากๆนะครับ และทุกๆวันด้วย

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อ่ะ มีความสุข มากมาย น่ะครับ ตั๋น

55 ถ้าผมว่าง หรือไม่ว่าง ผมก็เช็ด รถทั้งวัน เหมือนกันครับ เอิ้ก ๆ :D

21. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ไม่แปลก เป็นเหมือนกัน แต่จะเป็นเฉพาะตอนล้างรถใหม่ๆ ซัก 4-5 วันนะ

พอหลังจากนั้น เลอะมาก ก้อปล่อย รอให้ล้างรถใหม่ ก้อเป็นอีก :D:D:D:D

22. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    สุขขีๆๆ

23. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    มาสุขสันต์วันเกิดด้วยอีกคน
    ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะค้าบบบบ
    /นุ

24. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    สุขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคารู คร๊าบบบตั๋น มีความสุขมาก ๆ นะคร๊าบ:D:D:D:D:D

25. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    HBD มีความสุข มากๆ ครับพี่

26. JoeBS

JoeBS New Member Member

155
    32
    0
    Happy Happy Birthday Happy birthday to you สาธุครับพี่ ขอให้มีความสุขความเจริญยิ่งๆๆๆๆๆขึ้นไปนะครับ

27. dirlenor

dirlenor New Member Member

50
    14
    0
    Happy Birthday นะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ขอให้มีความสุข สุก ๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ

ว่แต่จะพาไปเลี้ยงไหนป่าวเนี่ย !!!!!

28. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    Happy Birth Day นะจ้ะ..

ถึงคนสวยมาอวยพรช้า แต่ก็มานะคะ

มีความสุขมากๆ หมดหนี้ หมดสิน

อ้วนจ้ำม่ำ น่ารัก แบบนี้ตลอดไป...

จาก เจี๊ยบโกะ

ปล. เลี้ยงที่ไหน..บอกด้วย

29. wutpioneer

wutpioneer New Member Member

172
    33
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับ ฮิๆๆแก่ไปอีก 1ปี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้