สวัสดีคับพี่ๆ สมาชิกใหม่ค๊าบ อยากคุยด้วยๆ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย boyzodaza, 2 มีนาคม 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. boyzodaza

boyzodaza New Member Member

102
    0
    0
    สวัสดีคับ พี่ๆ แนะนำตัวก่อนนะคับ ผมชื่อ บอยนะคับ อายุ 15 ปี คือว่าผมสนใจๆพวกเรื่องรถๆ ไรพวกนี้มากๆ เอาเป็นว่าเกิดว่าก็คลุกคลีกับรถเลยก็ว่าได้ ที่บ้านทำธุรกิจรถทัวร์ พ่อเล่นรถใหญ่กับรถเล็กมาเยอะ แล้วก็ปัจจุบันก็ทำควบ พวกรถมอเตอร์ไซค์วิบากกับพ่อด้วย รถซุปเปอร์คัฟ ไรพวกนี้ จะขอพี่เข้าคลับ หน่อยครับ ได้หรือป่าว หุหุไม่มีไรมากอยากจะหาความรู้เข้าหัวหน่อย (เหอะๆเรื่องเรียนไม่เอา จะตกไหมเนี่ยเทอมนี้) ขอบคุณครับ

2. ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาเล่นบ่อยๆนะครับ

3. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ยินดีด้วยคนครับผม

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    มาเลยครับ

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ขับ MTX แน่ๆเลย

6. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    จัดไปคับ....มีไรก็ถามได้เลยนะคับ............ผมก็เล่นหมดคับ อะไรที่มีล้อ

7. boyzodaza

boyzodaza New Member Member

102
    0
    0
    *0* อยากจะถามพี่ๆหน่อย ว่า สติ๊กคลับยังเหลืออยู่ไหมครับ ถ้าเหลือขอซักแผ่น จะติดไมตี้-X อ่ะคับ

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เข้ามาคุยกันก่อน..คับ..

9. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    ยาวไปๆ

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ .......................................................................

11. ยกล้อทุกวันด้วยสินะ :D:D:D

12. หวัดดีคับ ...ยินดีต้อนรับคับ

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เข้ามาคุยบ่อยๆนะครับ

14. ken6597

ken6597 New Member Member

85
    1
    0
    หวัดดีด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้