อยากเข้า คลับ ด้วยคนคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย 69ers, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 69ers

69ers New Member Member

10
    0
    0
    หวัดดีคับ ผมชื่อ ตูน คับ อยากเข้าคลับด้วยคนคับ แล้วต้องทำยังไงบ้างคับ (แล้วนอกจาก meeting ใหญ่ของแต่ละเดือนพวกพี่ๆ ไปนอกรอบกันที่ไหนบ้างคับ) :)

2. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ดีครับ...ยินดีครับ..ก็ตามที่เข้าใจคิดว่าคงเข้ามาอ่านพอสมควรจึงตัดสินใจใช่มั๊ย!!
    ผมหนึ่งครับ..ส่วนนอกรอบแล้วแต่จะนัดกัน..ติดตามเอา

3. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    ไกด์ครับ วิ่งรัชดา หอการค้า เจอทักได้เลยงับ ขาว spoon นะงับ

4. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    หวาด ดี จร๊ะ .. เพ่ กาตั่ย นะคร๊ะ ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว ES

เรื่องนอกรอบ คงต้องคอยติดตามในบอร์ดดูนะจ๊ะ ว่าจะมีนัดกานที่ไหนบ้าง

ถ้าเตะบอลได้ ก้อไปแจมกะพวกเตะบอลได้น๊า มีจัดกันบ่อย ๆ จะได้หนิดหนม ๆ เร็วขึ้น

ส่วนเรื่องการรับสมัครสมาชิกใหม่ จะมีเฉพาะตอนมิ๊ตประจำเดือนเท่านั้นจร๊า ... :p

5. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    หวัดดีครับ มามีทติ้งบ่อย ๆ นะครับ

6. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ผมอรรถคับ เจอกัน meeting ฮาแน่นๆๆๆ

7. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ดีคับ ผม เจษ ครับ โคราช - กรุงเทพ อิอิ

8. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ดีครับผมแมนครับ รังสิต พานควาย ครับ อิอิ

9. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    ย า ง ม่ า ย เ ค ย ไ ป เ ห มื อ น กั น

ค รั้ ง ห น้ า ว่ า จ ะ ไ ป แ ฮ ะ ๆ

เ จ อ กั น แ น่ พี่ อ ร ร ถ โ ล้ น

10. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    อาไรนะ ท๊อป พี่อรรถโล้นหรอ 555+

ที่พูดถึง ยางของรถพี่อรรถ หรอ

11. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    ผมก็อยากเข้าด้วยคนครับ

ผม ตั้ม คับ

12. 69ers

10
    0
    0
    ได้คับๆ รถผมสีเงิน ทะเบียน 7018 คับ แล้ววัน meeting ผมจะพยายามไปให้ได้นะคับ เพราะพอดีผมทำงานเป็นกะ มันไม่มีเวลาเข้างานแน่นอนอ่ะคับ ยังไงก้อฝากตัวด้วยนะคับ

13. 69ers

10
    0
    0
    แล้วถ้าพี่ๆ เตะบอลผมขอไปแจมด้วยนะคับ ปกติผมก้อเล่นอยู่บ้างคับ แต่ตอนนี้สนามผมที่เล่นอยู่เค้าทำทางด่วนเลยเล่นไม่ค่อยจะได้เล่นแล้วคับ

14. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีที่จะได้รู้จักมักจี่ครับ
    มาพูดคุยกันในboardบ่อยๆ เดี๋ยวหนิดหนมกันไปเองครับ
    ถ้าให้ดีมามิตติ้งเรื่อยๆนะครับ ทุกวันเสาร์ที่3ของเดือน ส่วนนอกรอบ ต้องคอยดูกระทู้ในboardอะครับ

มาเตะบอลด้วยก็ดีนะครับ เป็นอีกทางนึงที่จะรู้จักคนในคลับมากมาย..ในการเตะบอลครั้งนึงเลย :D

15. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    หวาดดีครับผมมีนครับ หลักๆวิ่งอยู่แถวลาดพร้าว เวลางานวิ่งอยู่ทั่วประเทศ รีบมาเลยยินดีต้อนรับครับ

16. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    ไม่รู้ดิ อาร์ท

ว่ายางหรืออะไรโล้น 555+

แต่โล้นจิงๆนะ โล้นจนใสเลย 555+ -*-

17. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0

กรุงเทพ-โคราช 1 ที่คับ ขอหน้าๆ รถออกกี่โมงคับ

18. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ดีๆคับ

19. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    D งับ ม่อนอ่ะคับ
    เส้นทาง ยุดยา - บางซื่อ

20. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ดี คั บ โ อ๊ ต คั บ

ยิ น ดี ที รู้ จั ก คั บ

21. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    ขนุน ครับ

22. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ดีครับ เก่งครับ เส้นทางก็ทั่วๆไปครับ แต่ประจำแถวปากเกร็ด แจ้งวัฒนะ ประชาชื่นครับ

23. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ขิงเชียงใหม่ครับ ผมก็เล่นบอลเหมือนกันครับ ถ้าวันไหนขี้เกียจหรือฝนตก ก็โทรไปเล่นเอาครับ บอลเดียวกันไหมหว่า 555+

24. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    พูดถึงไรหรอ งง จ๊ะ

25. Mc_Jeff

Mc_Jeff New Member Member

26
    0
    0
    ผมก็อยากเข้าอ่ะครับ รอMeetingในกทมนี้ละ
    แต่ไม่รู้จะกล้าเดินเข้าไปอะป่าว มันเขิน เด๋อๆ 5555+

26. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    หวัดดีครับ ตั้ม อยู่ระยองครับ

27. pengchin

pengchin New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดี คับ ผม เป้ง ฮะ เพิ่งมาใหม่เหมือนกัน ^^

ยังไม่ค่อยรุเรื่องเกี่ยวกะ ES เลยแหะๆ

พอดีเพิ่ง ซื้อ Es ปี 05 มา อ่าคับบ

อยากรุเค้าแต่งกันทำกันยังไงมั้งง

[email protected]

ยังไงก็ ยินดีที่ได้รุจัก ทุกท่านคับ ^^

28. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ผมอรรถคับ เจอกัน meeting ฮาแน่นๆๆๆ มาเลยไม่ต้องอายหรอก555555+++:D:D:D:D

29. TO SPOUT5

TO SPOUT5 New Member Member

43
    4
    0
    หวัดดีคับ แจ๊ค คับ ES04 ทองดำ

30. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    สวัสดีครับ
    โอ๋ 03 LPG Manual

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้