...ลงรูปมันใหญ่เกิน...

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย lording1, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    :sad:ลงรูปมันใหญ่เกิน...ทำอย่างไงให้รูป..มันเล็กลงคับ...ผมไม่ค่อยมีความ..รู้เรื่อง

..com มากอะคับ....รบกวนด้วยนะคับ.....ขอบคุณมากๆคับ:sad:

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0

ง่ายๆเลยก็ เข้า my pic คลิกขวาที่รูป เลือก resize ครับ

หรือเปิดรุปกับพวกโปรแกรมอย่างโฟโต้ชอพก็ได้ แล้ว edit>resize เอา

โปรแกรมส่วนใหญ่คล้ายๆกันครับ เปิดรูปแล้วคลิกๆหาคำสั่งเอาเดี๋ยวก็เจอ :)

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..............ขอบคุณ..มากๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้