รูปมีทติ้ง คริสตัล ปาร์ค เมื่อคืนคับ......มากันเยอะพอสมควรงะนะ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    รูปมีทติ้งสดๆๆร้อนๆๆ
    เมื่อคืนเตรียมอุปกรณ์ ไปค่อนข้าง ฟลู ออฟชั่น...กะถ่ายรูปงามๆๆมาฝากกัน
    แต่ทำเล ที่จอดเราค่อนข้างมืด เพราะ ว่าเป็นวันเสาร์ ต้นเดือน เงินออกรถเยอะมาก

เริ่มจากหล่อแนวซิ่งมาคันแรก ตั้ง แต่....6.30 น. เลยแอบถ่ายรถตัวเอง
    ตอนแสงสวยๆๆไว้ก่อน............55555.........เฮ่อ มะ.....
    ขอเริ่มจากการทยอยโทรตามและมาถึงกันทีละคันสองคัน เนื่องจากรถติดมาก

ตามมาด้วย พี่หนุ่ม...พี่กลอฟ...บักเส็ง...วิน..เติ้ด.....พี่จิ้นกับเพื่อน
    คุณตี๋....น้าว่าว ....และต้นแนวซิ่ง........

2. lorkode

552
    1
    0
    ต่อเลย.......กับบรรยากาส ชิวๆๆ
    พูดคุยกันตามประสา คนบ้า คนบอ

ถ่ายเอาบรรยากาศแบบยุ่นๆๆดูบ้างคับ
    อ่อ เกือบลืม ไข่ย้อย มีโอ เทพ.....เลยดูมันมาดิ ไ
    อ้เสื้อชมพู นั่นแหละ.....ยามไม่น่าปล่อยมันมาเลยนะเนี่ย
    แถมมาเบรินยางในลานจอดเขาอีก.....กวนแท้ๆๆๆ
    สมชื่อไข่มีโอเทพ............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2008
  3. หมดแล้วเหรอพี่หล่อ
    ปล.เมื่อคืนรถเพื่อนเสียบนทางด่วนบางนา - บางประกงบึ่งไปช่วยกันซ่อมสะตั้งนาน ที่แท้ปลั๊กกล่องหลุดเมียมันเหยียบซะหลุดเลยสงสัยจะกลัวมาก 555

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    อาวอีกๆๆๆ อิอิ

5. lorkode

552
    1
    0
    ต่อเลย นี่ไอ้เสื้อชม พู

และตามด้วยน้าว่าวผู้ โดด เดี่ยว ....มาก็ทีหลัง ยังกลับก่อน
    แซวเล่นนะน้ว่าว.....จิงๆๆแก พาน้องสาวไปกินข้าว
    เลยออกมาช้า เลย โดน โดด เดี่ยว แบบนี้
    ต่อด้วยการถ่ายเจาะ...ไม่ลึกนะ...... แต่ละคัน
    เริ่มด้วย ใครดีหว่า ดูเอาละกัน
    พี่หนุ่ม ละกัน.....
    ตามด้วยพี่กลอฟ.....

6. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    เมื่อคืนที่ รถซิ่งก็ มี R30 สีน้ำเงิน แปะ RS TURBO ด้วย กระจกติดไว้ที่แก้มแบบพี่วินเลย ม๊ะรู้รถคราย แรงใช้ได้เลย

7. lorkode

552
    1
    0
    ต่อเลย....หน้า ตา แต่ละคัน
    เด้อ....ดูกันเอา

8. lorkode

552
    1
    0
    ต่อๆๆๆ........อีกเยอะพอสมควร
    เออเร่อซะงั้น....เบื่อจัง ...โหลดใหม่
    ยาวๆๆ ไป..........

9. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    ยาวๆๆๆ พี่หล่อสู้ๆ อิอิ

10. lorkode

552
    1
    0
    ต่อด้วยรูปหมู่เลย.....
    และ สุดท้าย ด้วย มีโอ เทพ.....ของบักไข่

11. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    หัวฟูจังเลยเรา 5555

12. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    r30 น้ำเงิน ล้อล้นๆ ก็เห็นอยู่ใน ลาดพร้าว 87 บ่อยๆ ครับ ท้ายซอย

13. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    แรงมากมายเลยคับ :D:D

14. lorkode

552
    1
    0
    ใช่ ไอ้คัน ล้อยื่น ตัดติ๊กเกอร์ อยู่ บิ๊กซีงะป่าว
    ล้อกล้วย G7 ลึกๆๆหงะ

15. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    ไม่รู้อ่ะ
    แต่แรง 555
    สรรพคุณก็อย่างที่บอกไปเลยอ่ะ :D:D

16. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    รบกวนนิดนะครับอยากทราบว่าถ่ายรูปที่ไหนหรอครับรถจอดได้เยอะดีอ่ะครับจะได้ไปบ้างครับ
    ขอบคุณครับ

17. chon_er

chon_er New Member Member

18
    0
    0
    เมื่อไหรจะได้ไปกะเค้าสักที ชล เอ้ย คราวหน้าต้องจาดแล้วง่ะ

18. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ตอนรวมกรูหายไปไหนวะเนี่ย

ปล. รูปไปถ่ายที่ คริสตันพาร์คครับ อยู่ถึงก่อน แยกเกษตรอ่ะครับ

19. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    110 แน่ จริงๆ โดน 30 รุม

20. Kwanpooh

Kwanpooh New Member Member

22
    0
    0
    ไปไม่ทันอ่ะ รถเสร็จไม่ทันอ่ะ เสียดายจัง

21. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    คิดถึงจัง เจอกันไบเทคนะ

22. ไม่รู้คันเดียวกันหรือป่าวเติ๊ดคุ้น ๆ เหมือนเจอที่คลอง 5 นะ

23. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    พี่คนที่ไว้ทรงเเอฟโฟ่ชื่อไรอ่ะคับ เเนวดี

24. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    รูปถ่ายรถรวมสวยมากครับ

25. เค้าคนนั้นคือคุณ เติ๊ด เจ้าของ R 30 สีแดงที่โหด ๆอ่ะ

26. lorkode

552
    1
    0

ขอบอกว่าใช่ คับ ....

นี่เลย 2 รูปบน อดีต ตอนที่พี่โพสขาย
    2รูปล่างคือปัจจุบัน เด้อ.......ตามนั้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มีนาคม 2008
  27. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ขอบคุณ ๆ รูปสวยมาก น้องหล่อ

C110 ไปทีไรโดนรุมทุกที

28. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    โห พี่เติ๊ด ตัวเป็นๆทรงผมเเนวกว่าที่คิด

29. TEM R30

TEM R30 New Member Member

20
    0
    0
    สุดยอด..จิงๆเลยครับ......สวยทุกคันเลยครับ...โดนัทเป็นแถวเลย..สวยมักๆ
    อยากไปมังแต่รถลอกขาบอยู่ครับ.... Skyline .จงเจริญ..คราบ

30. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    เห่ะๆๆๆ ขอบคุณคับ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้