รบกวนสอบถามครับ.....ออกตัวไม่มีแรงครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Pat_92, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pat_92

Pat_92 New Member Member

5
    0
    0
    คือตอนนี้ผมใช้เจ้าเครื่อง 4E-FTE อยู่อ่ะครับ (เกียร์ออโต้นะครับ) คือตอนนี้ตอนออกตัวขณะคอมแอร์ทำงานมันเหมือนไม่มีแรงเลยอ่ะครับผมเหยียบคันเร่งจนมิดเพื่อจะให้มันคลิ๊กดาวมันก็เหมือนค่อยๆออกแบบอืดๆอ่ะครับแต่พอคอมแอร์ตัดมันก็เหยียบได้เหมือนมีแรงตามปกติอ่ะครับอยากจะทราบว่ามีพี่คนไหนพอจะทราบอาการแบบนี้บ้างครับหรือพอจะปรึกษาท่านใดได้บ้างครับ....ลืมบอกไปครับผมวางในบอดี้ EE90 นะครับ ขอบคุณครับ:cry:

2. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    น่าจะเป็นที่comairอาจจะแปลงมาหรือไม่ก็ใกล้จะล็อค ส่วนใหญ่com สแตนดาด จะต้องเป็นของ nippon รุ่น tv10 หรือไม่ก็ 10p13c ถ้านอกเหนือจากนี้จะเป็นcomแปลงมาอาจจะทำให้เปลืองแรงของเครื่องลองตรวจเช็คดูก่อนนะครับ

3. Pat_92

Pat_92 New Member Member

5
    0
    0
    ขอโทษนะครับพี่พอดีผมลืมบอกอ่ะครับว่าผมเปลี่ยนคอมแอร์มาด้วยอ่ะครับลูกใหญ่กว่าเดิม....ว่าแต่มันจะมีส่วนมากเลยใช่มั๊ยครับ...แล้วคอมแอร์ตรงรุ่นราคาประมาณเท่าไหร่ครับพี่

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    10p13c คอมบิวส์ ประมาณ 2 พันกว่าบาทครับ ถ้าไปให้ที่ร้านติด พร้อมเช็คระบบ ก็ประมาณ 4 พันกว่า เป็นคอมบิวส์นะ

ถ้าคอมใหม่ ไม่ต้องพูดถึง เป็นหมื่น ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้