อยากโหลด Hilander 4 ประตู ทำได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย mfact, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mfact

mfact New Member Member

9
    0
    0
    ผมเบื่อความสูงแล้ว อยากกดลงเอาแบบยางพอดีซุ้มล้อ ไม่รู้ว่าช่วงล่างของ ไฮแลนเดอร์ จะโหลดลงมาได้แบบที่ต้องการหรือเปล่า ยังไม่เคยเห็นใครทำเหมือนกัน ใครมีความรู้ด้านนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า:cool:

2. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    กดได้แทบติดพื้นเลยครับ ผมทำมาแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้