อิอิ..เล่ม 35 ออกแว้ววววว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Ja-Ja, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ja-Ja

Ja-Ja New Member Lady Member

36
    0
    0
    อิอิ..มีคนฝากมาบอกค่ะ ว่า initial D เล่ม 35 ออกแล้วนะคะ...บางท่านอาจไปซื้อมาครอบครองเรียบร้อยแล้ว..หรือบางท่านอาจรอมานานนนนน จนขี้เกียจอ่านแล้ว...ยังไงก้อ...มาบอกสำหรับบางท่านที่ยังไม่รู้ละกันค่ะ :D:D

2. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    ขอบคุณครับป๋ม ว่าจะไปซื้อยกชุดสักที อิอิอิ

3. Ja-Ja

Ja-Ja New Member Lady Member

36
    0
    0
    :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้