รบกวนชาวFitให้คำแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย BlackEK, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BlackEK

BlackEK Guest

0
    0
    0
    รบกวนลงโค้ดสีของสีเหลืองเฉดต่างๆ และขาวเฉดต่าง ถ้าเป็นได้ช่วยลงรูปรถที่ทำสีเบอร์นั้นๆแล้วด้วยครับ เนื่องจากกระทู้อื่นมีแต่แนะนำเบอร์สี แต่เมื่อผมไม่เห็นสีจึงไม่สามารถตัดสินใจได้

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......ถ้าให้สวย..โทนสีเหลือง ต้อง.......เหลือง NSX..สวย..แจ่ม..มากๆ

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เปิดหน้าของร้านมาสเตอร์พีซเทียบดูเลยคับ

มีหลายเฉดเลยอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้