แสดงความคิดเห็นกันหน่อยนะคับ มิตติ้งครั้งนี้ดป็นงัยบ้าง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    :cool:สำหรับผมเพิ่งถึง8ริ้วง่วง........01:10 นอนก่อนละกันคับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ขอให้ rover club จงเจริญ

3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ตกลงนี่อยู่ยาวกันเหรอครับพี่ เสียดายจังมีธุระเลยต้องกลับเร็ว

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เราสัญญาว่าจะจัดกันบ่อยขึ้น เพราะมีแต่ผลดีไม่มีผลเสีย
    และอยากเทสรถกัน ไปตจว สักวันหน้อ

5. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    ต้องขอโทษด้วยจริงๆ ไม่ได้ไปอีกแล้วอะ ต้องไปเฝ้าคุณยายที่โรงพยาบาล

: (

6. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    รถซ่อมเสดจะปายด้วย

7. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    meeting คราวนี้ ok ดีครับ....มีลองรถกันซะด้วย..คราวหน้าน่าจะลองหาที่กว้างๆกว่านี้ก็ดีน่ะคับ..
    ซักสะหนามหลวง..พอได้ไม๊คับ..ได้วัดพระแก้วเป็น back ground..อีกด้วย...

8. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ยินดี ที่ได้พบทุก ๆคน คราวหน้า ขอวันเสาร์ ช่วงกลางวัน ตั้งแต่เที่ยง ช่วงหัวค่ำไม่ว่าง เพราะลูกยังเล็ก เมียยังเด็ก

พี่หนึ่งครับ ไม่ได้ขอเบอร์พี่เลย ครั้งหน้าจะได้โทรตามตัวได้
    ไม่สะดวกลงโทรหาผมนะ 084-140-8350

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มีนาคม 2008
  9. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    55 5 รอบหน้า จัดทริป ไป วิ่ง ต่างจังหวัด กันเพ่
    ไปแปดริ้วก็ได้ น๊ะ ไป ไหว้ หลวงพ่อโสธร แล้วก็ไปหา เพ่ เจี้ยบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้