ปีนี้มีใครไปงาน Pattaya Music Festival บ้างไหมค้าบ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย neogod, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    21-23มีนานี้ ปีที่แล้วไปมาแบบว่าเซงจัดในสนามกีฬา ปีนี้คงกลับมาจัดริมหาดเหมือนเคย

2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ปีที่แล้วผมตามจีบผู้หญิงคนนึง ถึงขั้น ขับรถตามเค้าไปด้วยถึง งาน มิวสิคเฟต เค้าพักที่ โรงแรมฮาดร้อค ไอ้เราก้อหวังว่าจะได้คุยๆ ด้วย สุดท้าย แป้ก ... ขับรถกลับตอน ตี4 เหอๆ ปีนี้ผมขอติดรถไปด้วยละกันถ้าใครไป 55555+

3. lovekodomo

661
    8
    0
    ปล.. จะขอนอนด้วย ก้อคงน่าเกลียด (แต่ได้ก้อดี) ผู้หญิงที่จีบก้อบ้าดาราซะจนม่เห็นหัว ขับรถวนหาโรงแรมหาที่นอนพัก อยู่ชั่วโมงกว่าๆ ก้อเต็มซะส่วนใหญ่ มีแต่ม่านรูด อนาถจิงๆ สุดท้ายนอนในรถแปปนึง ก้อขับกลับบ้าน

4. neogod

244
    9
    0
    ลงทุนนะเนี่ย

5. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    55555555555 ทำไปได้ ไม่น่าเชื่อจะกล้าขนาดนี้

6. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    พุทไปหรอ......อิอิ...พีอยากนั่ง เจโบดูว่าเป็นงัยอะ.....ไม่เคยนั่งเลย...เคยแต่ 2 เจ โบเดียว...อิอิอิ ไปด้วย....5555

7. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ถ้ามีคนไปกันเยอะๆ โทรมาบอกด้วยนะ ไปด้วย

8. lovekodomo

661
    8
    0

งั้นเด่วขอลองนั้ง 2เจ โบเดี่ยวแทนละกัน งับ ฮ่าๆ อิอิ

9. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    อยาก ไป ครับ นัด มา เลย ครับย

10. neogod

244
    9
    0
    คุน ตู่ จะไปปาตี้โฟมอ่าดิ 555+
    พุทไปมาทุกปีอ่ะตู่ ปีนี้ก้อยากไปอีกถ้ามันไม่จัดในสนามกีฬาแบบปีที่แล้ว ปีที่แล้วเซง

11. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ไปด้วยดิ

12. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    ไป ครับ พุด ตู่ อา ราย ก้อ ด้าย งับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้