ตัดสติกเกอร์ nvclub thailand ได้ที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mawin, 1 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mawin

mawin New Member Member

53
    6
    0
    อยากเปลี่ยนเป็น 3 M ทั้งหมดเลย
    รบกวนตอบหน่วยนะ
    จะไปติดใหม่นะ

2. ตาตั้มเลยพี่ ไม่รู้กลับมาจากต่างประเทศอ่ะยัง

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามเล็กครับ

4. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    แล้วถ้าเป็นสมาชิกใหม่ จะต้องทำยังไงถึงจะได้รับ STICKER คับ
    ต้องไป Meeting หรือเปล่าคับ

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ครับ
    ยินดีต้อนรับสู่ NV Club คลับของชุมชนคนรักรถ นิสสัน เอ็นวี แห่งประเทศไทย
    NV Club เราอยู่กันอย่างครอบครัว เป็น เพื่อน พี่ น้อง เป็นครอบครัวเล็กๆ แต่อบอุ่น และจริงใจ

วัตถุประสงค์หลักของ NV Club เอ็นวี คลับ จัดตั้งขึ้นมาเพื่อเป็นสื่อกลางในการในการแบ่งปัน แลกเปลี่ยน ความรู้ ความคิด ข้อมูล เทคนิค ตลอดจนปัญหาต่างๆ ของนิสสันเอ็นวี และที่สำคัญคนที่ไม่มีรถ หรือใช้รถรุ่นอื่นๆที่ไม่ใช่นิสสันเอ็นวี ถ้าคุณมีใจให้ NV Club เอ็นวีคลับเราก็ยินดีต้อนรับคุณด้วยใจเช่นเดียวกัน

เงื่อนไขในการสมัครสมาชิก NV Club

1.สมาชิก NV Club ไม่จำเป็นต้องใช้รถ NISSAN NV ใช้รถรุ่นอื่นหรือไม่มีรถ เราเป็นเพื่อนกันได้และสามารถสมัครเป็นสมาชิก NV Club ได้
    2.NV Club เรามีการ Meeting กันเดือนละครั้ง ทุกๆเสาร์ที่สองของเดือน(อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสม) สมาชิกสามารถติดตามรายละเอียดได้ในบอร์ด NV Club ไม่เป็นการบังคับ แต่สมาชิกที่สะดวกสามารถมา Meeting ได้ขอความกรุณามากันโดยพร้อมเพรียง
    3.เมื่อสมัครเป็นสมาชิก NV Club แล้ว สมาชิกจำเป็นที่จะต้องเข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้ต่างๆในบอร์ด NV Club บ้าง ไม่ใช่มาสมัครโชว์ชื่อ Log in แล้วจากไป
    4.สถานะสมาชิก NV Club จะถูก Up Date ทุกๆ 6 เดือน สมาชิกท่านใดไม่มีการเข้ามามีส่วนร่วมในบอร์ด NV Club เลย ภายใน 6 เดือน ทาง NV Club จำเป็นที่จะต้องขอตัดสิทธิ์ ในการเป็นสมาชิกท่านนั้นโดยไม่จำเป็นต้องแจ้งล่วงหน้า
    5.อ่านรายละเอียดเงื่อนไขทั้งหมดให้เข้าใจ ถ้ารับได้ และยอมรับในเงื่อนไข เชิญกรอกรายละเอียดข้อมูลส่วนตัวตามแบบฟอร์มด้านล่าง

เงื่อนไขการขอรับสติกเกอร์
    1.สมัครสมาชิกก่อนเพื่อรับหมายเลขสมาชิก
    2.สมาชิกในกรุงเทพต้องมา meeting อย่างน้อย 3 ครั้ง เพื่อทำความรู้จักกับสมาชิกคนอื่นๆก่อน
    3.สมาชิกต่างจังหวัด หรือสมาชิกที่ไม่สามารถมา meeting ได้ขอให้เข้ามาพูดคุยทำความรู้จักกับสมาชิกคนอื่นๆ ผ่านทางบอร์ด NV Club เมื่อสมาชิกส่วนใหญ่ในบอร์ดรู้จักท่าน ทาง NV Club จะแจ้งให้ท่านทราบ
    4.ค่าสติกเกอร์ชุดละ 100 บาท
    ป.ล.ไม่มีสติกเกอร์ก็สามารถเป็นสมาชิกNV Clubได้
    ติดสติกเกอร์ NV Club แต่ไม่มีใครรู้จักท่าน สติกเกอร์นั้นก็จะหมดคุณค่าลงไปทันที

6. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ถ้าว่างวันเสาร์นี้ไปMeetingก็ได้ครับผมจะรออยู่จุดพักรถมอเตอร์เวย์คับส่วนการรับstickerตามเงื่อนไขด้านล่างเลยครับ

7. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    พอดีติดงานคับ ผมทำงานที่มันเวลาไม่ค่อยจะมีเหมือนคนอื่นอะคับ แย่จัง...

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เสียดายจังครับ

9. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เช็คข้อความส่วนตัวเลยครับพี่อ้วน...:D

10. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ไม่เป็นไรครับพูดคุยกันในบอร์ดเนี่ยละครับ...เดี๋ยวจัดให้อิๆ...:D

11. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    ผมก็ขอรับสติคเกอร์ด้วยคนน้าครับ

12. J-SE

J-SE New Member Member

18
    1
    0
    ขอด้วยคนครับ:sad:

13. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ขอด้วยครับ

14. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    เหอๆๆๆ เห็นขอกันเยอะมีตติ้งรูปหน้าพี่เป้จัดมาให้หน่อยสิคับ ขี้เกียจไปหาร้านตัดเอง

15. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เด๋วเปลี่ยนใหม่สะท้อนแสงเลยดีก่า

16. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ฝากตัดด้วยพี่เบิ้ม

17. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สะท้อน เสียง ใด้ปะพี่เบิ้ม อิอิอิ

18. singcoohteam

5,303
    108
    0
    สะท้อนกลับด้วยมั๊ยแจ๊ค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้