ผมจะรับปริญญาวันที่ 21 ก.พ. นี้น่ะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย x kmit'l, 19 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    รับที่ใบเทคบางนาครับ แจ้งให้ทราบครับผม:):)

2. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ยินดีด้วยคร้าบบบ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยินดีด้วย

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ยินดีด้วยนะเอ็กซ์
    ปิ๊กกะพี่หินต้องไปงานน้องอยู่แล้ว
    ยังไงโทรหาได้นะจ๊ะ
    089-1595114 พี่หิน ถ้าโทรหาพี่หินไม่รับโทรเข้าเครื่องปิ๊กก็ได้(มันต้องถ่ายรูปอ่ะ)
    081-9376886 ปิ๊กจ้า

5. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ.....

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยินดีด้วยนะครับเอ็กต่อไปก็จะก้าวไปสู่อายุเเห่งการทำงานละยังไงก็สู้ๆๆๆนะครับ.....คริคริ

7. ยินดีด้วยยยยยยยยยย นะโว้ยยยยยยยยยยยยยย ไอ้เพื่อนร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก ยินดีด้วย ^O^

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เสียดายเข้ามาอ่านกระทู้ช้าไปครับ เพราะเมื่อวานไปธุระแถวสมุทรปราการผ่านไบเทคด้วย ไม่งั้นแวะไปแล้ว .... ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับเอ็กซ์ คราวนี้ก็ตั้งใจทำงานเก็บเงินแต่งรถต่อไปนะ อิอิ

9. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    ยินดีด้วยเช่นเดียวกันนะจ๊ะ

10. x kmit'l

265
    1
    0
    ขอบคุณมากมายครับพี่น้องครับ:):)

ปล.รอรูปอยู่น่ะพี่หินครับ:D:D

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีด้วยอีกครั้งครับ มิตติ้งหน้าต้องฉลองแล้ว 55+

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ยินดีด้วยเพื่อน.......อย่างงี้ต้องฉลอง

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ฉลอง ๆๆๆๆๆ เมื่อไหร่ดีครับท่าน

14. ฉลอง เรี่ยว แรงอ่ะ นะ อิอิ ล้อเล่น หุหุ เอาเมื่อไหร่ว่ามาเปรี้ยวปากอยาก แ_กกกกกก.กก..กก.ก..ก..ก.ก.ก

15. x kmit'l

265
    1
    0
    ไม่มีปัญหาอยู่แล้วคับพี่น้อง ถ้าตังไม่มีปัญหา :D:D

16. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ก็นัดรวมกับ meeting กันไปเลย

จะได้เลี้ยงพร้อมกันไปเลยไง ไม่เสียเที่ยวด้วย เสนอเป็นแนวทางดูนะคร๊าบบบบ :D:cool:

17. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เอารูปรับปริญญาเอ็กซ์มาฝาก มีนิโหน่ย ดูดีๆ มีกระบี่ด้วย(ว่าที่ร้อยตรี)
    ถ้ารอพี่หินคงอีกนาน

18. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    คุณเอ็กซ์เท่ห์มากๆเลยนะครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

19. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เท่....ว่ะ

20. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เยี่ยม

จบจากเทคโนฯ ลาดกระบังใช่ไหมเนี่ยเอ็กซ์? ดูชุดแล้วคุ้นๆ :D:cool:

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อย่างเท่ห์เลยว่ะเอ็กซ์ .... มีกระบี่ซะด้วย อิอิ

22. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    อย่างงี้เอ็กก็ชักดาบได้ดิครับ.....อิอิ....อะล้อเล่นนะ

23. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เท่กว่ากรูอีก.......แม่งดูกี่ทีก็เท่

24. x kmit'l

265
    1
    0
    ขอบคุณน่ะคับ แต่กว่าจะได้ก็เหนื่อยน่ะคับ:cool::cool:

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับคราวนี้ได้กระบี่ .....เรียนอีกใบดิ จะได้ภูเก็ต 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้