ตูดห้อย

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย The Grim Reaper, 4 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The Grim Reaper

The Grim Reaper New Member Member

20
    0
    0
    คือตอนนี้จะหา3Dเปนของตัวเองซักคันนะครับ(แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องรถ แต่ชอบ3Dมานานแล้ว)
    แต่เคยเห็น3Dบางคันที่วิ่งตามท้องถนน(ไม่ได้แต่งซิ่งอะไร)ทำไมบางคันถึงดูหน้ามันยกๆแล้วท้ายมันห่อยๆอะครับ พี่ๆเพื่อนๆช่วยตอบหน่อยครับ กลัวตอนหามาได้แล้วมันเป็นแบบนี้อะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. maykrub

maykrub New Member Member

152
    3
    0
    เปลี่ยนสปริงหลังเป็นของซีวิคตาโต คู่ละหกร้อยบาท...อาการปากห้อยร้อยยี่หายแน่ๆครับ อิอิ

3. ห้อยเพราะสปริงล้าครับซีวิค 3d 4d นานๆไปเป็นกันหมด
    วิธีแก้ก็ตามที่ข้างบนบอกเลยคับ สปริงของตาโตยกตูดขึ้นซะ

4. lek2522

lek2522 New Member Member

157
    2
    0
    ไปร้านโช๊ค บอกเขาว่าเสริมสเปอร์เซอร์

5. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    เปลี่ยน สปริงไปเลยคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้