ร้านพรเทพ สาขา2

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย centrum5, 19 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. centrum5

centrum5 New Member Member

32
    2
    0
    พอดีผมเข้าไปเล่นในweb ของcivicclub พอดีมีคนบอกว่ามีร้านพรเทพสาขาที่ลำลูกกาด้วยจริงปล่าวครับ
    พอดีใกล้บ้านผม ใครพอรู้ว่าอยู่ตรงไหนอธิบายทางหน่อยนะครับ(แล้วฝีมือจะเท่าพี่ใหม่ปล่าวน้อ):D

http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=16961.0

2. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    เป็นพี่ชายพี่ใหม่ครับ ร้านอยู่ติดกับโรงเรียนอะไรซักอย่าง ทำดีครับผม ผมก้อไปทำที่พี่เค้ามาครับ ราคาซ่อมเท่าพี่ใหม่เลย

3. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    เราโทร.ถามพี่ใหม่เองเลย ใช่คับใช่

4. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    เอ...แล้วเหมือนเคยได้ยินมีแถวสุขสวัสดิ์ ด้วยนิคับ เหมือนน้องพี่เค้าป่าว มะแน่ใจอ่า

5. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    สุดยอดเลย

6. SuNsHirO !!

SuNsHirO !! New Member Member

62
    5
    0
    ใกล้บ้านจัง

7. hodo_ebola

hodo_ebola New Member Member

1,034
    0
    0
    ใก้ลดีอีกสักพักคงต้องไปอุดหนุดซะหน่อย

8. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    อีกสาขานึง อยู่บนถนนสุขสวัสดิ์ครับ

9. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ ล้ ว จ ะ ทำ อ อ ก ม า ดี เ ห มื อ น เ พ่ ใ ห ม่ ห รื อ เ ป ล่ า อ่ า

10. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    แล้วทามดีเหมือนกานป่าว อ่า พอดีใกล้บ้านเลย เคยได้ยินมาเฉยๆ แต่มะรู้อยู่ตรงไหน:confused:

11. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ดีๆ คิวจะได้น้อยลงบ้าง อิอิ

12. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    คุณภาพมะแน่ใจอ่ะครับ เป็นอะไรกับพี่ใหม่จำมะด้ายแระ เคยถามแกอยู่ทีนึง
    เพราะขับรถผ่านแล้วเห็นป้ายเหมือนกันเด๊ะ เลยสงสัย
    ถ้าจำไม่ผิด จากพระประแดง หันหัวรถไปทางวงเวียนใหญ่
    พอผ่านซอยที่เข้าประชาอุทิศปุ๊ปให้ชิดซ้ายเลยครับ
    จะอยู่ใกล้ๆไฟแดง

13. ร้ามซ่อมโช๊คอัพมีอยู่ด้วยกันสี่ร้าน สี่พี่น้อง
    สาขาแรก ถนนสุขสวัสดิ์ เลยทางเข้าวัดครุนอกไปนิดเดียว (บางครุคอนโด) tel. 02-463-4317 ธนาวรรณโช๊คอัพ
    สาขาสอง ถนนสุขสวัสดิ์ เลยทางเข้าประชาอุทิศไปทางวงเวียนใหญ่ ติดกับภัตตาคาร สุดสาคร tel. 02428-6449 พรเทพโช๊คอัพ
    สาขาที่สาม อุดมสุข (อันนี้ไม่ต้องบอกแล้วมั้ง ใครๆก็รู้จัก)
    สาขาที่สี่ ลำลูกกา-ประทุม แถวคลองสี่ tel. 089-668-2799 พรเทพโช๊คอัพ

14. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ว่าจะเข้าอุดหนุนบ้างโช๊คจะพังแล้ว

15. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ด้วยความเคารพนะครับพี่

แล้วสาขาไหน ( ขี้เมา ) ชอบไปรวมตัวมากที่สุดอ่ะครับ

:D:D:D:D:D:D:D:D

16. อุดมสุขไงหล่ะ มาวประจำ:eek:

17. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0

ไม่เห็นจะรู้จักเลยครับ สาขาที่สาม เนี่ย:cool:

18. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    ลำลูกกา แล่มเลย ใกล้มักๆ ไปง่ายดี เจอกานแน่ๆ คิคิ

19. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    จิงหรอพี่ใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้