2JZ เค้าไม่เล่นด้วยแล้วอ่ะ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Chris..., 1 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chris...

Chris... New Member Member

12
    0
    0
    2JZ ออโต้ เดิมๆ ที่จะแข่งกัน 1 กิโล กับ EVO6 เดิม ของผม เค้าไม่เอาแล้ว สงัสยผมคงหมกมากไปหน่อย โบEVO 9 แคม EVO 7 สปริง crower เวสเกตแยก กล่อง power FC บูส 1.5 บาร์
    แค่นี้เอง ไปสนามเมื่อคืน 12.9 วิ 60 ฟุต 1.9 วิ เข้าเส้น 180 km/h

ไปdyno power lab 381 hp แรงบิด 49 แค่เนี้ย ใจน้อยไปเลย ขอโทดที่ทำให้เพื่อนๆคอย
    ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบ เผื่อหมูไม่กลัวน้ำร้อน เอารูปห้องเครื่องมาฝาก

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สนใจเปลี่ยนมาวิ่งงาน Drag's Take Off เดือนหน้าก็ได้ครับ
    กระทู้รับสมัครอยู่ด้านบน
    มาสนุกในสนามกับเพื่อน พี่-น้อง ชาวอีโวได้ครับ
    วิ่งในสนามมันส์กว่า

3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    EVO กินขาด.................................

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ชอบตรงที่เปงโบ อีโว 9 เนี่ยแหละครับ อิอิ แรงได้ใจ
    มาสมัครเปงสมาชิกสิครับ

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ถ้าไม่มีเพื่อนวิ่ง มาวิ่งกันผมก็ได้นะ อิอิ (รถตรูยังไม่เสร็จเลย 555)

6. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ซ่าจริงๆพี่ใครละเนี่ย รถยังไม่เสร็จ ชวนวิ่งซะแล้ว เสร็จเร็วๆนะพี่

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เดี๋ยว ก็โดนบังคับขายรถอีก 555

8. Chris...

Chris... New Member Member

12
    0
    0
    รักevoมากไม่ขายแล้วคับถ้าขายจะไปขี่yarisเลย

9. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    รถใครๆก็รัก......................
    สุดยอดแล้วครับอีโว

10. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เปิดเครื่องเช็คสภาพชาร์ฟดูอ่ะยัง
    งานแดร็ก Take off บักโอ๋ สนใจ จับเซ็ง เปล่า แต้มต่อเท่าไรว่ามา:cool:

11. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    :D ชาร์ฟคงไม่เป็นไรครับพี่ ตั้งแต่วันนั้นเสียงมันเงียบลงๆขึ้นทุกวัน แถมไม่กี่วันมีอีโวใครไม่รู้แถวรามอินทรา รู้สึกจะเป็น 4 เล่นกับผมแบบมิดไมค์เลยครับพี่ อัดกันตั้งแต่ กม. 4 จนถึง กม.10 ไกลพอมั้ยครับ ผมอัดแบบรอบ6000-7500 ยังไม่เป็นไรเลยครับ
    ช่วงรอบสูงเสียงมันเงียบมาก อันนี้คงไม่ใช่ชาร์ฟ(รึป่าวว้า)มั้งครับ อิอิ
    ส่วนงานวิ่งที่คลอง 5 ไม่หน้าพราดครับ
    เพราะศึกครั้งนี้ยิ่งใหญ่นัก:cool:
    ตอนนี้รถผมไล่เก็บรายละเอียดช่วงล่าง พวกของเหลว บวกกับงานและกิจการที่กำลังจะเกิดขึ้นในวงการ Motorsports นี่ด้วยครับ กำลังศึกษารายละเอียด ที่มา แหล่งผลิต วัสดุ การตลาดอยู่ครับ
    ขอบคุณครับพี่ที่ยังนึกถึงผมอยู่ อิอิ:teeth:

12. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ไว้เสาร์นี้ ที่พีระ ลองเอาเสียงเครื่องมาให้ฟังอีกทีดีกว่า ว่าหายหรือยัง

ไม่อยากจะบอกให้เสียขวัญเลยว่า
    เรื่องเสียงผิดปกติ นี่หูผมมันมักวิเคราะห์ไม่ค่อยพลาด 5555....

13. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    แอบมาดู แจ่มคร๊าบบบ

14. oadvoven

oadvoven New Member Member

15
    2
    0
    รถอะรักแต่จะจะไม่รักก็ตรงพี่คนนี้ละ อิอิอิ ล้อเล่นนะตาโอ๋

15. oadvoven

oadvoven New Member Member

15
    2
    0
    โปรโมตด้วยนะตาโอ๋ว่ามา service ที่ sit inside garage เดี๋ยวช่างหมีคอมมานโดน้อยใจนะ

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แหม ! คุนพี่ครับ ยังแรงไม่พอรึครับ
    แค่นี้ก้อตามไม่ทันแว้วววว :):):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้