โช้คและคอพวงมาลัย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Mackey, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mackey

Mackey New Member Member

2
    0
    0
    ผมอยากเปลี่ยนโช้ค ใครมีโช้คเดิมขายบ้างคับ เท่าไหร่
    แล้วสามารถใช้ของรุ่นอะไรได้บ้างคับ
    คอพวงมาลัยถ้าเป็นของนิสสันรุ่นอื่นๆ ใช้กันได้ใช่ไม๊คับ

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    โช๊คหน้าเดิมมีขายตามเซียงกงทั่วไปอะครับ.........แต่โช๊คหลังนี่เขามักขายพร้อมชุดดิสเบรคหลังราคาค่อนข้างสูงหน่อย......
    พวงมาลัยใส่กันได้เกือบทุกรุ่นครับ............แต่เวลาเปิดไฟเลี้ยวแล้ว........มันจะไม่ค่อบตีกลับอะครับ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ขอบคุณก๊าบบบบบบบ :D

4. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ของผม U12 ใช้คอพวงมาลัยของนิสสัน Big M อ่ะครับ

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    อยากได้ของ Work Bell จัง.............

ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้