ปัญหาที่พบบ่อยๆ สำหรับ รุ่น E-car มีอะไรบ้างครับ รบกวนคนที่เคย ซ่อมช่วยบอกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย num31, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. num31

num31 New Member Member

11
    1
    0
    อยากได้สักคันแต่ ว่าจะซื้อมือสองน่ะครับ

อยากทราบนะครับว่า ส่วนไหนที่ซ่อมกันบ่อยหรือมีปัญหา ประจำสำหรับ E-car น่ะครับ

สำคัญเลยคือปัญหาที่แก้ไม่ตก หรือเป็น bug เฉพาะรุ่นน่ะครับ

รบกวนคนที่เคยซ่อม บอกหน่อยนะครับ แล้วซ่อมยังไงราคาเท่าไหร่ น่ะครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับผม

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    e-car คงไม่พ้น หลังคาผุ ที่เป็นกันเยอะสุดนะคับ วิธีเเก้ก็ เปลี่ยนหลังคา หรือไม่ก็ เอาไปทำสีใหม่ ลอกสีเก่าเเละขัดสนิม ออกให้หมด
    เเล้วไรอีกกว่า อีกอันคงเปน รอบเดินเบา มั๊ง จำไม่ค่อยได้เเละ ครายรู้มาบอกหน่อยจร้า

3. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
    หลังคาผุ รอบเดินเบา คับ

4. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    อีกอย่างคือ กระจกไฟฟ้าพังครับ

5. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ตามอายุรถ

6. num31

num31 New Member Member

11
    1
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้