แนะนำหน่อยคับสตรัทTEIN SUPERWARGON26,000แพงมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย NGEKY, 26 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NGEKY

NGEKY New Member Member

2
    0
    0
    โช๊คสภาพดีไม่ค่อยมีรอยคับ

2. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
  3. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    แพงๆๆ

4. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ........อีกนิด...ก็ของใหม่แล้วนะ

5. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ถ้าเป็น Super Wagon ปรับหนืดได้ก็ไม่แพงอะครับ แต่ถ้าปรับได้แต่สูงต่ำอย่างเดียวก็แพงอะครับเพราะผมขายไป 2 หมื่นเอง

6. jumboa

jumboa New Member Member

4
    0
    0
    เคยใช้ ผมว่าแข็ง

7. NGEKY

NGEKY New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณที่ให้คำแนะนำคับ สรุปคือราคาพอรับได้ป่ะคับแต่สภาพอันนี้ไม่มีแตกหรือซึมเลยรอยก็ไม่ค่อยมีด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้