ขอความร้เรื่องกันสะบัดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย TTL, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ผมอยากรบกวนถามว่ามันช่วยอะไรครับ

แล้วถ้าใส่แล้วจะเห็นผลเลยป่าวครับ

ติดตั้งยากป่าวครับ

แล้วอย่างแจ็สเกียร์ ธรรมดาจาช่วยไรบ้างป่าวครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เวลาเครื่องทำงาน มันจะมีการขยับของเครื่องน่ะคับ

ลองดึงสายคันเร่งดูจากห้องเครื่องแล้วสังเกตดูอะคับ

ถ้าติดแล้วมันจะช่วยให้เครื่องนิ่งขึ้น เวลาเหยียบ เหนว่ามันจะประหยัดขึ้นนะ เซฟแท่นยาง

รอคนใช้มาตอบอีกทีละกัน

3. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    thank .... ครับ

รอต่อปาย

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    อยากติดอยู่เหมือนกัน E-Spec ดีอะเปล่าอะ

5. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    อีสเปกน่าเล่นคับ อย่างน้อยก้อน่าจะมีคุณภาพกว่าพวกของก๊อปปี้อะ

ราคาไม่แพงด้วย รุ่นพี่ใช้อยู่บอกว่าแจ่มคับ ราคาไม่แพงด้วยถ้าเทียบกะยี่ห้ออื่น

6. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .........น่าลอง.........

7. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    เวลาสับเกียร feelin ดีขึ้นนะคับ

8. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    มันใส่กับ City รุ่นผมได้ไหมครับ

:confused::confused::confused:

9. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    น่าจะได้นะเพราะจุดยึดต่างๆน่าจะตรงกันพอดี

10. Kae_Bangna

Kae_Bangna New Member Member

242
    0
    0
    ผมใช้ของเจเอสอยู่คับ ช่วยในเรื่องรอบออกตัวคับ อธิบายไงดีคือเครื่องไม่สวิงอ่ะคับเพราะเอ็นจิ้น ทอร์ค แดมเปอร์เนี่ยจะช่วยยึด ทำให้เครื่องยนต์สามารถถ่ายเทกำลังลงพื้นได้เต็มที่คับ แต่ถ้าเป็นของเจเอสเกียร์ออโต้แบบผม ต้องหาแท่นเครื่องตัวนอกมาด้วยนะคับเพราะจุดยึดไม่เหมือนกันเด๋วใส่ไม่ได้

11. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    .ใช้ดีครับ ของ spoon แท้แท้ ใหม่แกะกล่อง ราคาแค่ 6800 engine dumper

ค้ำตัวถัง spoon ใหม่ fit ราคา 5000

ค้ำล่าง spoon ปีกนก 5000

ขอย้ำครับ ช่วยเรื่อง การทรงตัวได้จริง และ ทำให้ การ สั่นตัวระหว่าง ตัวถัง และเครื่องยนต์ลดน้อยลง

12. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..........ของดี......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้