หวัดดีครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย angkoon, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. angkoon

angkoon New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีสมาชิกทุกท่านครับ 504 ชลบุรีแวะมาทักทายครับเป็นไงกันบ้างครับไม่ได้เข้ามาสนทนาธรรมในกระทู้ตั้งปีกว่า ว่างๆใครมาเที่ยวชลบุรีแวะมาทักทายกันบ้างนะครับ เดี๋ยวจะพาไปทัวร์ดูสาวใน ม.บูรพา โทรจองทัวร์ล่วงหน้าที่เบอร์ 086-0771418 โน๊ต 504 ครับ

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ผมขับ 405 ยังงี้ก็ทักไม่ได้ดิคับ ว้า งอนแย่เลย เหอๆๆๆ ล้อเล่นคับ เดี๋ยวว่างๆแวะไปเที่ยวแล้วจะให้พาไปกินเหล้านะคับ ขอบคุณค้าบบบบ

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ซาหวาดดีค้าบคุงโน๊ต..........
    ยินดีและดีใจคร้าบที่ได้รู้จักกันคร้าบ

4. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมเบลครับ ยินดีที่ได้รู้จัก :)

ปล. ผมขอแต่สาว ๆ ได้มั้ยอ่าครับ เหล้ามะกิน อิอิ :D

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ดีคับโน๊ต..504ตัวโหดยังอยู่ม่ะอ่า.....

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    หวัดดีครับ จ้อย305ครับ ปายชลบุรีบ่อยครับแม่ผมอยู่บางพระครับว่างๆนัดดื่มกานแถวอ่างเก็บน้ำกันเน๊อะ...

7. angkoon

angkoon New Member Member

7
    0
    0
    note answer

เดี๋ยวเร็วๆนี้จะเอารูป 504 stepใหม่มาให้ดูกันครับ รอแป๊บนึงครับ ขอบคุณที่เข้าทักทายกันครับ รวมทั้งสวัดดีสมากชิกเก่าและสมาชิกใหม่ทุกท่านด้วยครับ

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    หวัดดีครับ ผม โอม ครับ ขับ 309 ชอบปาย เที่ยว บาง แสน บ่อยๆ อิอิ

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

...บ้านแม่ผมก้ออยู่ชลบุรีอ่ะเพ่จ้อย....แต่อยู่แถวๆศรีปทุมชลบุรี...วันไหนไปโทรมาบอกกันมั่งเน้อ...ไปกินเหล้ากัน....555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้