shock up Daiyama

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Bus i-Zings, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bus i-Zings

Bus i-Zings New Member Member

19
    1
    0
    มีใครเคยใช้บ้างมั้ยคับ อยากรู้ว่ามันดี/ไม่ดีอย่างไร
    น่าซื้อมาใช้มั้ย

2. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ใช่ กระบอกทอง สปริงดำหรือป่าวคับ เคยเห็นอยู่เหมือนกัน
    อยากรู้เหมือนกนว่ามันดีหรือไม่ดี
    อัพไป

3. Hiro

Hiro New Member Member

12
    0
    0
    เอ่อ ยี่ห้อนี้ถ้าจำไม่ผิด แข็งเอาเรื่องนะคับ ถ้าใช้งานบนถนนที่ไม่เรียบอาจท้องไส้ปั่นป่วนได้นะคับ เหอๆๆๆ ยังไงรอผู้ที่เคยใช้อีกทีละกัน :D

4. RITHM

RITHM New Member Member

52
    6
    0
    เห็นแต่ก่อนคนพูดถึงเยอะ อยากรู้เหมือนกันครับ

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    รอผู้รู้

6. Jar 2.0

Jar 2.0 New Member Member

22
    1
    0
    ช่วยยืนยันอีกเสียงครับว่าแข็งมากกกกกก
    มีเพื่อนเคยใช้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้