STเรามีใครเป็นลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่นวัดบางพระบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย JoeBS, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JoeBS

JoeBS New Member Member

155
    32
    0
    เนื่องจากวันที่ 22 มีนาคม 2551 นี้ ทางวัดบางพระ จ.นครปฐม จะมีการไหว้ครูประจำปี เลยอยากรู้ว่ามีใครเป็นลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระบ้างครับ

ผมไม่ได้เป็นลูกศิษย์หรอกครับ แต่อยากไปดูคนสักยันต์เขาของขึ้น เผื่อมีชาว ST ไป จะได้เจอกันครับ:D:D

คนรักการทำบุญก็ขอเรียนเชิญนะครับ....:D:D:D

2. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    นึกว่ามีของดีของหลวงพ่อ มาแจก อิอิ

3. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    น่ากลัวๆ...:D:D:D

4. deo20

deo20 New Member Member

49
    20
    0
    คนไปเยอะครับ
    ควรไปก่อนมากๆเลยครับ
    ที่จอดรถหายาก
    เลิกงานก็แย่งกันออกยาวเหยียด

5. JoeBS

JoeBS New Member Member

155
    32
    0
    เหรอครับคุณ deo แสดงว่าเคยไปมาแล้วใช่ไหมครับ ปีนี้ไปป่าวครับ
    (อยู่ชลบุรีเหมือนกันด้วยเหรอเนี่ย ถ้าไปบอกด้วยนะครับ จะได้ขับไปพร้อมกัน):D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้