มีอู่แนะนำบ้างไหมครับ แถวรมอินทรา หรือใกล้ๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย green_t, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    มีอู่แนะนำบ้างไหมครับ แถวรมอินทรา หรือใกล้ๆ
    มีนบุรี รามคำแหงแถวๆนี้ครับ
    อย่าเอารถที่จะได้มาไปเซ๊คครับ:)

2. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ถ้าอู่ก็นี่เรยยยยย ติ่ง เซอร์วิซ ซอยวัดบัวขวัญ ราคาย่อมเยาว์ หน้าตาช่างก็ย่อมเยาว์ ราคาไม่แพง งามวงวาน ครับ

3. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    อ่าวไม่ น้าเหลิมแล้วเหรอ อ๋อๆๆอันนั้น แกีสๆ ลืมไปๆ เอิ๊กๆๆ

4. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    แถวรามอนทรา มีอยู่ที่นึงครับ เข้ามาทางซอยวัชรพล พอถึง 5 แยก ให้เลี้ยวขวา แยกที่เข้าหมู่บ้านนั่นหล่ะ เค้าเรียกว่าอู่สิงห์อ่ะพี่ ผมเคยไปอยู่ทีนึงเข้าไปไม่ลึกหรอก สังเกตง่ายๆ มีรถฮอนด้าอยู่หลายๆคัน

5. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ตามนั้น

6. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    ตามลายเซ็นข้างล่างเลยครับ

7. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ตามคนนี้ไปเลยเชื่อใจได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้