ภาพงาน Drift Class C @ เทพนคร 18July'09

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย petz_kbz, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. petz_kbz

petz_kbz New Member Member

26
    0
    0
    อัพเดทกันครับ

2. petz_kbz

26
    0
    0
    ภาพมันจะใหญ่ไปไหมหว่า

3. petz_kbz

26
    0
    0
    เรื่อยๆ

4. Tiik

Tiik New Member Member

3
    0
    0
    แสดงว่าเพื่อน ยังถ่ายตอนรถวิ่งไม่สำเร็จ ชิมิ

5. petz_kbz

26
    0
    0
    เออดิฟ่ะ คนเพิ่งหัดใจเย็นดิ ซ้อมไว้ถ่าย Pretty

6. z_TO

z_TO New Member Member

7
    1
    0
    รูปสวยจังเลย ไม่ได้ไปเซร็งเป็ดเลย ติดภาระกิจเอื้องหลวงสปอนเซอร์รายใหญ่ ใครโพเดี้ยมมั่งยินดีด้วยมั่กๆหนามหน้าไม่พลาดเเน่น๋า
    200ศิษย์ราชาหนามหน้าBRCไปป่าว
    พี่เพลิงคิดถึงจังแฟมมิลี่พร้อมหน้าเหมือนเดิมเนอะพี่

7. petz_kbz

26
    0
    0
    ใครหว่า ??

8. Tiik

Tiik New Member Member

3
    0
    0
    สนามนี้เปลี่ยนไลน์ด้วยคับ ยากขึ้นอีกนิดมันส์ดีคับ
    แต่สนามนี้ก็หายไปหลายคันเลยคับน่าเสียดาย เจอกันสนามต่อไปนะคับ:D

9. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    คันสุดท้ายตัวแรงประจำทีมผมเลยนะครับ ถ่ายภาพได้อารมณ์ดีเหมือนกันครับ

10. moomoomoo

moomoomoo New Member Member

34
    0
    0
    รูปสวบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้