สนใจเป็นพันธมิตรทีมหรื่อกลุ่มดริฟท์ครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย kung 200 sx, 17 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    จุดประสงค์หลักอยากให้กลุ่มดริฟท์และทีมดริฟท์รู้จักกันในวงกว้างครับแลกเปลียนความคิดเห็นในเรื่องของเทคนิคและการแต่งรถระหว่างกลุ่ม เข้าใจว่ามันจะก่อให้เกิดความสามัคคีในระหว่างกลุ่ม เฉพาะผู้ที่สนใจเรื่องดริฟท์ เช่นการแลกเปลียน DVD VCD คลิปวีดีโอ จัดการซ้อมอะไรทำนองนี้ครับ
    ไม่ทราบว่ามีกลุ่มใดสนใจร่วมเป็นพันธมิตรบ้างมั้ยครับ
    ผมตัวแทนสยามดริฟท์ ขอลงนามคนแรกเลยครับ:)

2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

อีก เสียงครับ :) เราจะได้รู้จักกันกว้างๆ ขึ้น

3. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    มี Clip เด็ดๆ อะครับ แลกกัน หุหุ ... สนับสนุนๆครับ จะได้รุ้จักกันเป็นมิตรกันทุกคน เพราะ ขาดริฟใจดีกันถ้วนหน้า .... ผมยังอ่อนหัดอยู่อยากได้ประสบการณ์เพิ่ม ...

4. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    ว่างๆน่าจะมีมีทติ้ง นัดเจอกัน พูดคุยกัน แลกเปลี่ยนทัศนคติกัน วงการดริฟท์จะได้ก้าวไกล :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้