Drift สนามแรกปีนี้เริ่มเดือนไหนครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย ziguiller, 27 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ziguiller

ziguiller New Member Member

1
    0
    0
    พอดีมีรุ่นน้องถามมานะครับ ผมก็ไม่รู้ตารางการแข่งขันนะครับ ยังไงรบกวน ผู้จัดหรือผู้รู้ ช่วยลงตารางการแข่งให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    สนามพิเศษ เสาร์ 15 มีนาคมที่ สนามไบเทคบางนาครับ
    มีสิงคโปร์กับมาเลขนรถมาแข่งด้วย

ส่วนสนามปกติ เริ่มสัปดาห์ที่ 1 ของเดือนพฤษภาคม ครับ

3. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    งานที่ไบเทค มีประมาณกี่โมงอะครับ..

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    งานไบเทครถคาดจะเยอะครับ น่าจะต้องรีบมาควอลิฟายกัน กะว่าจะ คลอลิฟายประมาณไม่เกิน 11 โมงเช้าครับ

5. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    แล้วเปิดสนามให้ซ้อมตั้งแต่วันไหนอ่ะคับ

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    อันนี้ไม่ทราบจริง ๆ ครับ เด๋วจะถามมาให้นะครับ

ปีนี้ไม่มีซ้อมก่อนวันแข่งอะครับ เพราะ bitec ติดงานต่อเนื่องยาวเลย

จะเป็น ซ้อมวันแข่งเวลา 12.00-15.00 เท่านั้น เหมือนกันหมดทุกคน

อยากให้เตรียมตัวกันมาดีๆ แล้วก้อซ้อมช่วง 3 ชั่วโมงนั้นให้เยอะที่สุดครับ เพราะงานนี้ต้องเคร่งเรื่อง เวลา แล้วก้อ sequence มากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้