คอมแอร์เสียงดังแล้วครับทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย green_t, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    คอมแอร์เสียงดังแล้วครับทำไงดีครับ
    มือ2 หรือเอาคอมบิ๊วดีครับ

2. Tora

Tora New Member Member

211
    24
    0
    เปลี่ยนลูกปืนก็หายมั้งครับ ลองดูก่อน ถูกกว่าซื้อใหม่ตั้งเยอะ

3. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ช่ายครับลองเปลี่ยนดู ไม่ทราบว่าคุณtorakiเปลี่ยนไปเท่าไรครับ ลูกปืนคอมแอร์

4. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    มันเย็นไม่ฉ่ำด้วยครับ ล้างคอล์ยร้อนแล้วดีขึ่นครับ
    ยังไม่รู้จะทำไรต่อ

5. VAZABI

VAZABI New Member Member

321
    0
    0
    up ครับเปลียนลูกปืนคอมแล้วน่าจะหายชัวร์นะครับถ้าจำไม่ผิดป๋มเปลียนมาน่าจะประมาณ5-6ร้อยเนี้ยครับไม่แน่ใจ

6. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ถ้าคอมแอร์หอน ช่างบอกแก้ไม่ค่อยจะได้ครับ
    แต่ไงลองเปลี่ยนลูกปืนก่อน ดูว่าหายหรือเปล่า
    ส่วนเรื่องไม่เย็น รุ่นนี้มันเก่าแล้วครับ ถ้าเปลี่ยน คอมแอร์ใหม่ละ เย็นถึงไข่เลยครับ

7. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เออ ของพี่มานก็หอนว่ะ ตอนเช้า หอนพักนึง แล้วก็หาย แบบนี้ งานเข้าอีกแระใช่มะ เครียดดดดดดดดดดดดดดดด

8. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ของพี่หอนตอนเช้า แต่ของผมมันแข็งตอนเข้างานเข้าเหมือนกันเลย อิ อิ :D:D

9. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0

กรี๊ดดดดด รับมะด๊ายยยยยย:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้