หาอู่ทำห้องเครื่อง และจูนเครื่อง 4e

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย wingage, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    เครื่อง 4e-fe ของผมมันมีปัญหาอ่ะครับ ไม่นิ่ง พอแนะนำอู่ แจ่มๆ ที่เก็บห้องเครื่องสวยๆ ด้วยมีแนะนำไหมครับ แถว โชคชัย สี่

2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ผมเคยเห็นคนโพส อู่ Frist อ่ะครับ
    รู้สึกว่าจะเป็นคุณ Either มัง
    ใช่หรือเปล่ารอเจ้าตัวมาตอบดีกว่า

3. wingage

78
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ จริงๆรถผมก็ 4e เดิมๆ เพียงแต่ อยากเก็บงานใหม่มันสบายตาเสียหน่อย อยากไปที่เขาทำ 4e ได้จริงๆ ขอบคุณมากครับ

4. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    ลองเลยไปหน่อยซิครับ

ผมว่าวิ่งไปกม.8 ซอยวัดคู้บอนซิครับ เลยไปอีกนิดหน่อยแต่4eโดยเฉพาะครับ ผมก็ทำอยู่ที่นี่ประจำครับ เข้าซอยไปประมาณ4-5โลอยู่ซ้ายมือครับไม่มีชื่อร้าน
    ครับ แต่จะมีstarletจอดอยู่หลายคันครับ ลองเข้าไปดูนะครับ

6. wingage

78
    0
    0
    แล้วมีที่อื่น อีกไหมครับ เพราะท่าทางอู่นั้น รถเยอะจริงๆ ขับผ่านไปละ ไม่กล้าเข้าไปยนต์เลย

7. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    รถผมทำ ตรงแยกโรงไม้ โชคชัย4คับ .. ทำ 4e แจ่มเลย .. แถว ๆ ข้าง ๆ คาราโอเกะ

8. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    นอกจากอู่พี่อุ๋ย กม.8 แล้ว

ก็น่าจะ อู่ Lee Racing น่ะครับ รับทำเฉพาะเครื่อง Toyota 4 สูบ ใน aeracingclub ก็ไปกันบ่อย

อยู่แถววัดลาดพร้าว (ทางโชคชัย 4)

9. wingage

78
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ แล้วราคา แกแรงไหมครับ อย่างเช่นทำระบบไฟใหม่เลยในห้องเครื่องอ่ะครับ หรือมีเบอร์อู่บอกด้วยจะขอบพระคุณมาก ปล.รถพี่สีแดงคันที่โชร์เลยเปล่าครับ ผมว่าผมเห็นบ่อย ผ่านโชคชัยสี่ ไม่รู้ใช่เปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้