สวัสดีพี่ๆทุกคนคับ เชินด้านในเลยคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย Leeliangjia, 10 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    สวัสดีพี่ชาว RT ขอเชินคอมเม้นได้เลยคับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวย เนียน แจ่ม

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รูปไม่ขึ้นอ่ะครับ ใครดูได้บ้าง

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยงามมากครับ

ดูสวยไปอีกแบบนึงนะเนี่ย แต่ต้องดูตัวจริงอีกทีนึง ซึ่งโดยรวมสวยเนียนครับผม :D:cool:

5. แจ่มเลนคับสวยมากๆสวยก่ารถตาเกียร์อีก แล่นเลยครับ ^O^

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวย เนียน แจ่ม มากๆเลยครับ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สวยๆ ถ้าว่างๆ ก็มามิตติ้งด้วยกันนะ

8. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    สูดยอดเลยสวยกว่าผมอีกของผมผุทังคันเลย:D

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดีใจจัง มีคนใช้ RT ปรากฏตัวกันมากขึ้น

10. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ใช่ครับ ขอนแก่น คนหันมาขับ RT100 เยอะมากเลยครับอิอิ มีเพื่อนแล้วเรา

11. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    คันนี้เคยเจอที่สนามคลอง5ครับถ้าจำไม่ผิด........จอดคู่กับรถผมด้วย

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งั้นดีเลย ว่างๆ มาเจอกันหน่อยนะครับ สาวก RT อิอิ

13. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    นี่ขนาดรถ RT อายุกว่า30ปีกันทั้งนั้นยังหันกลับมาใช้กัน แต่ถ้าเป็นสมัยป้ายแดงจะใช้กันขนาดไหนครับนี่ ยอดนิยมจริงๆ

14. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ก็คงจะคล้ายกับคนใช้ Altis นี่แหล่ะ

เพราะว่าถ้านับย้อนกลับไปเมื่อ 30 ปีที่แล้วเนี่ย รถยี่ห้อ toyota เนี่ยเป็นที่นิยมอยู่แล้ว และ RT 100 ก็เป็นอีกรุ่นหนึ่งที่คนนิยมใช้เหมือนกับรุ่น vios, yaris, altis เป็นต้น :D:cool:

15. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    อีก 2 รูปไม่ขึ้นอะครับ....แต่ก็สวยเนียนอะครับว่างๆๆๆเอารูปห้องเครื่องมาให้ชมกันบ้างนะครับหรือไม่ก็มามิตติ้งเลยดีกว่าจะได้รู้จักกันเอาไว้อะครับ........ยินดีต้อนรับนะครับ

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รถในตำนาน ...... ตำรวจสายตรวจใช้เป็นรถคู่ชีพ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้