ผมมีเรืองจะถามครับ..ผมมีรถ1คันใช่ตระกูน RT อ๊ะปะ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ppprom, 27 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    พึ่งจะได้มาจากปู่ครับใช่ RT หรือป่าวครับท่าไม่ใช่มันคือรุนอะไรมีชื่อว่าอะไรครับ
    ท่าใช่ RT ผมขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ ผมเอารูปมาจากในclub RT ครับ

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ไม่แน่ใจครับว่าเป็น RT หรือว่า TT นะครับดูตรงเลขรหัสที่เลขตัวถังได้เลยครับแต่ยังไงแล้วก็เป็นรถตระกูลเดียวกันครับ

3. ppprom

43
    0
    0
    ท่าเป็ทตระกูลเดียวกันผมขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

4. audy!

1,075
    2
    0
    ยินดีครับรบกวนเข้าไปที่กระทู้สมัครสมาชิกใหม่เลยนะครับ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    RT130 ปะรุ่นนี้ ไม่แน่ใจ

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ได้สมาชิกใหม่เพิ่มแล้ว

ยินดีต้อนรับรับนะครับ :D:cool:

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับ คาดว่าน่าจะเป็นรุ่น TT 133 หรือไม่ก็ RT 130 รอดูรูปรถจริงอีกทีนะ

8. ppprom

43
    0
    0
    รูปรถผมครับ

9. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เย็นนี้เจอกัน

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เอ้ ...ผมว่ามันจะเป็น RT 130 ลิฟท์แบ็ครึเปล่าครับ ดูจากกระจังหน้าแล้วออกแนวตัว RT 130 เลยอ่ะ เจ๋งจริงๆ สวยมั่ก ๆ

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ใช่เลยแหล่ะ

เป็นตัว Corona Liftback นี่แหล่ะ สภาพสวยมากเลยครับ :D:cool:

12. audy!

1,075
    2
    0
    ลิพท์แบ็คครับแจ๋วจริงหายากซะด้วยรุ่นนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้